Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ushauri mamkwe wangu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kisesa, Nov 21, 2011.

  1. k

    kisesa Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    jamani nipe ushauri, mamkwa kila wakati anachukua fedha kw mke wangu, nae mke wangu hanambiii kama kampa mama yake fedha ni hadi hapo tukifanya balance nakuta upungufu ndo wife wangu husema hoo mama atarudisha lakini wapi,
    sasa majuzi nilimpasulia live mamkwe kwa ukali sitaki aje kwangu.
    na mume wa mamkwe ni mhasibu ktk BANK
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Una tembo -cardMasterCard wewe?
    Ha ha haaa!
    Hao wamekuweka wewe ATM...lakini jiangalie, je unamwachiaga huyo mamkwe kiasi cha mboga?
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sijaelewa!
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh! au unataka ajira kwa bank anayofanyia mume wa mkweo??
     
  6. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    shamba la bibi. mkuu unaziacha nyingi za ziada ndio maana anapata na za kumpatia mama mkwe. acha hela za matumizi husuka. kama anahusika kutunza fedha za miradi au biashara basi zingatia budget. kama kweli mama mkwe ana genuine issues sio mbaya kumpa ila ni vema wife akakushirikisha...ila kama anachukua kwa vile aliona kitenge kizuri aah hapo sio. ongea na waif mweleweshe tuu. kugombana na mama mkwe sio muafaka..kwemye makosa hapo ni mai wako wako.
     
  7. k

    kisesa Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wewe hukuelewa topic
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    sioni tatizo ukimsaidia mkweo hapa na pale, mradi kuwe na taarifa, na si kujichukulia pesa vile apendavyo. Zungumza na mkeo.

    mkeo anafanya kazi gani? hebu mtaftie kibiashara kimuingizie kipato aweze kusaidia kwao. hata kama baba mkwe anafanya kazi benki unaweza kukuta haitunzi familia yake na msaada wa mama ni kwa bintiye.
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    malizana naye kisela huyo mamkwe wako.Nalog off
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani amechukua milioni ngapi au kachukua viji senti tuu? wacha achukue mkweo huyo bila yeye mke ungekua hunae..
     
  11. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    muombe penzi mamkwe wako.
     
  12. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh....!!!!!!!!!
     
  13. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbona umeguna kwa herufi ndogo? we hela za mkwewe anazipenda,sasa kwanini na yeye asiombwe?
     
  14. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo ndo umemshauri afanye kwa herufi kubwa? lol
     
  15. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kuna nini tena,ukitaka kula lazima uliwe.
     
  16. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tehe..
    Sio kwa vyote banaa, vingine inabidi ulee tuuu
     
  17. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni kitu gani unachoweza kukila bila na wewe kuliwa?
     
  18. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    vingi sana mbona?
    Au labda sijakuelewa wamaanisha nini. lol
     
  19. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    namaanisha chochote kile. Mfano mie nakutaka ili uwe my wife wangu ni lazima kwanza unichune halafu ndio unipe tunda?
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lol pole ndugu,
     
Loading...