Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani umeshawai kuchapia wewe?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by tabibumtaratibu, May 11, 2012.

  1. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Jaman kiswahili kina kuchapia kwake mfano mm niliwahi kusema mrisho ngisa@mrisho ngasa,usipo ziba ukuta utajenga ufa@usipo ziba ufa utajenga ukuta na mengne mengi.Najua kila mtu anakosea je unakumbuka ulisemaje?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kila mtu huchapia, mtangazaji wa Radio ya watu, Efraimu Kibonde anachapia karibu kila siku...
     
Loading...