Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani uko wapi utabili wa shekhe yahya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by bojuka, Nov 3, 2010.

  1. b

    bojuka Senior Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilisikia kuwa baada ya uchaguzi kuna mgombea urais atakufa
    waandishi wa habari wathibitisha haya . Kama sio kutisha watu wasigombee ni nini?
     
  2. E

    Epifania Senior Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afe yeye sasa
     
  3. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule mzee Kichaa yule, nadhani amekosa pesa ya kulipa MAJINI YAKE sasa yametia mgomo, ndo maana anabaki ku bwabwaja tu pumba.
     
Loading...