Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani UDOM mambo si shwari wanataka kuchoma ofisi ya mkuu wa chuo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mwana UoA, Nov 16, 2011.

  1. M

    Mwana UoA Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani habari nilizozipata toka kwa wanafunzi udom kuna hali tete
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wafanye fasta
     
  3. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    wanafunzi wote wa vyuo vikuu andamaneni tutaona kama polisi watatosha. maana hawa magamba wanategemea sana polisi
     
  4. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    madai yao ni nini, na wameshagoma au wako kwenye mipango?
     
  5. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Wanasubiri nini? Au petrol ni ya mgao?
     
  6. k

    kamimbi Senior Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningekuwa jirani na udom ningewasaidia hata lita tano za petroli ilikurahisisha ufanisi wa zowezi hilo, naomba ikiwezekana wanafunzi wote tz elimu ya juu waogme ili tuone mwafwaka kama watafukuzwa wote au itakuwaje, serikali imejaa wajinga na wezi watupu na haya ndo matunda yake.
     
  7. M

    Mwana UoA Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpendwa issue iko hot maandamo yanatarajiwa kesho asubuhi hawajapa mikopo yao pia wanadai uongozi wa juu wa chuo unatumia nguvu zaidi za kisaisa pia jingine marais wote wa vyuo vikuu watakutana ijumaa kujadili namna ya kuandaa mgomo wa vyuo vyote nchini kupinga utaratibu uliowekwa na serikali namna ya kuchanganua wanaostahili kupata au kutokupata mikopo.
     
  8. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasichome CHUO ila waungane na wenzao wa UDSM kudai HAKI yao.
     
  9. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 619
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hakuna haja ya kugoma. Waendelee na masomo.

    Watavunjwa fuvu na kudhalilishwa bure na FFU wasio na huruma.

    Lakini seriously, hii nchi ina FFU wangapi? Nahisi kama kodi yetu yote inatumika ku-maintain hili jeshi dhalimu lisilo na faida yoyote kwa wananchi.
     
  10. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa nadhani TZ nzima imeshanuka............... ni bandika bandua.
     
  11. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Waanze na Ofisi ya Mlacha, wakiweza wamcameruni kabisa!
     
  12. e

    ejogo JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna siku maandamano yatazidi hao polisi watumiao nguvu za chama!
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,480
    Trophy Points: 280
    I can see a new day
     
  14. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ha! ha! ha!
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    nasubiri yapambe moto isije ikawa utani maana hawa siwaamini kabisa.
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Thanx udom,ndo ninachowapendea hcho.where z Sua nd Ardhi?
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Likiisha hili linaanza hili. Enyi viongozi wa juu si mufungue macho muone yanayoendelea mjitoe tu,jamani wahurumieni hao FFU maana daily wako na mabomu, waacheni wapumzike hata wiki wakahudumie ndoa, maana kwa mpango huu weza wakapigiwa wake zao, daily wako vitani.
     
  18. King2

    King2 JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni tena huko.
     
  19. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    wagome Udsm wamegoma wamepewa watu wake
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    everywhere is war,
     
Loading...