Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ubinadamu kazi ....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nziriye, Mar 4, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ukipenda hakuna anayehisi unapenda.......ukilia hakuna anayehisi machungu yake......ukiumia hakuna anayehisi maumivu yako....jaribu kujamba uone kila mtu jicho kwako.
     
  2. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Thatz great!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :nono: hmmm!
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Labda tubandikwe plasta mwaka huu. Najiachia, nikishindwa mbele za watu, japo pembeni. Unajuwa watu hawajuwi umuhimu wa mwili kujieleza hasa hasa kujamba. Raisi wa mwanzo Marekani alitoa ruhusa ya kujamba ktk hadhara ya watu kwa kujuwa umuhimu wa tendo hili.
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Astaghafulallah, ukiwa karibu na mimi nakutia bakora sababu umechafua hali ya hewa!!!:A S 13:
     
  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,044
    Likes Received: 1,398
    Trophy Points: 280
    Malawi imetungiwa sheria kabisa, ole wako ujambe, na wameagiza testa kabisa ya kubaini aliyejamba katikati ya wengine.
     
Loading...