Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani tz tunaelekea wapi na bei ya sukari?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika1, Sep 4, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakumbuka kwa mara ya mwisho nlinunua sukari mwez june ikiwa ni tsh. 1800/= na baadh wakiuza kwa tsh. 1700/- lakini hv juz nimepigwa na butwaa baada ya kukuta bei imepanda hadi 2300/2400 tshs. Yaani imepanda kwa zaid ya 25% ya bei ya awali. Hv haya maisha mbona hv mwajameni? Sumatra wana regulate bei za mafuta na nauli kwa vyombo vya usafiri, hv ni nani ana control hz bei za bidhaa/chakula?
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Gharama za uzalishaji zimeongezeka wewe. Sasa unataka uuziwe kilo shs 500?
     
  3. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si tumewaruhusu watunyonye, acha watumalioze hadi tone la mwisho kwa ridhaa yetu wenyewe. kwani israeli wameifanyia nini serikali yao leo?
     
Loading...