Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani tuwe makini tunapotoa 'lift' za magari.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MESTOD, Apr 22, 2011.

  1. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Imemkuta jamaa yangu juzi. Alimuona dada mmoja jana maeneo ya fire anasubiri usafiri wakati anamuacha mshokaji wa ofisini pale. Yule dada alimfata na kumuomba msaada kwa madai kuwa anashuka Manzese.
    Kutokana na shida ya usafiri iliyokuwepo juzi na foleni jamaa kaingiwa na moyo wa huruma, akakubali. Walipofika Manzese yule dada akamwambia simama nashuka. Jamaa aliposimama dada kaanza kupiga kelele, 'nilipe hela yangu, nasema nilipe hela yangu sasa hivi! Haiwezekani unilale muda wote ule halafu usinipe hela yangu, nipe sasa hivi'.
    Jamaa alishikwa nabutwaa akawa haamini anachosikia na kukiona. Na kama kawaida ya Dar, watu wakaanza kujaa kuangalia kulikoni na kulizingira gari. Mshikaji ikabdi atoe sh. 10,000 na 'kumlipa', na kuondoka kwa fedheha sana.

    Jamani tuwe makini sana barabarani. Unaweza ona unatoa msaada kumbe unajiumiza.
     
  2. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah pole yke kwel maisha magum
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    du pole yake hili ndo jiji bw kila kitu akili kichwani
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Niliwahi sikia kwamba padre fulani aliwahi "kuingiwa na moyo wa huruma" kumsaidia "Sister" aliyevaa kilemba ambaye alisimama barabarani kuomba lift, kumbe hakuwa sister mwanamke, lilikuwa ni dume la mbegu, jambazi! Maskini padre alinyang'anywa gari na "Sister" huyo na kutokomea nalo! Wanaume acheni uroho, utawatokea puani!
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kinacho waponzeni wanaume ni uroho na pupa zenu za kutaka kila mwanamke mrembo
     
  6. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya ni matatizo yanayoweza kutokea kwa yeyote bila kujali jinsia ni kuomba Mungu akuepushe au akujaze ujasiri wakuyashinda.
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Siyo uroho wa wanawake, bali aliomba msaada, kama binadamu akaamua kumsaidia. Tatizo ktk msafara wa mamba na kenge wamo. Just pray kwani pale ambapo hutaraji ndo yanatokea haya.
     
  8. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Pesa nisingelipa na ningekomaa nae na ninadhani huo ndo ungekuwa mwisho wake...Cha kwanza ningesubiri watu wajae kisha naangalia wenye busara kama watano hivi halafu nawaaambie twendeni kituo cha police na ili akaseme hiki anachokisema... yaani kesi ya kuku mie kulipa ngombe mbona sio ishu kabisa.. Angejuta
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,231
    Trophy Points: 280
    haya mambo yapo na hutokea mara nyingi....cha muhimu ukiwa peke yako usimpe mtu lift na pia wakati mwingine usiku kama kuna foleni huwa wanaingia kwenye gari kwa nguvu na kudai umpe hela kama huyo dada alivyofanya......kuepuka hayo lock gari na usizoee kutoa lift hovyo
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We mpare mwenzangu nini broda?
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wema ujinga
     
  12. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nina uhakika kama huyo muomba lifti angekuwa mwanaume asingepewa hiyo lifti. Pole mtoa lifti..
     
  13. Ncha

    Ncha JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo asubuhi nimesimuliwa kisa kama hiki na jamaa yangu. kimemtokea ilala ila yeye alikomaa hadi polisi wakatokea na ikaonekana visa hivyo viko. dada alichukuliwa hadi kituoni akawa mpole. tuweni makini
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Una uhakika gani au ndio unafanya assumptions tu
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,231
    Trophy Points: 280
    halafu wewe....hivi ni kwa nini lakini?
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu na wewe hivi ndio nini kuniweka na kihoro
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ncha inabidi tutafutane dah tokea kipindi kile
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,231
    Trophy Points: 280
    kwanza asante kwa kuushona moyo wangu....mpaka leo haujafumuka hata nyuzi moja.......
    mambo mengine kuwa mpole bana
     
  19. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    MOB JUSTICE HAINA MUDA WA KUSUBIRI UCHAGUE WATU WA KWENDA POLISI.....PILI...KUNA KA MCHEZO KA POLISI KULA NJAMA NA WATU WA DIZAINI HII ILI UKIPELEKWA UKAMULIWE MALAKI KAMA HUNA UNAPEWA KESI YA KUBAKA 30 YEARS IMPRISONMENT
    upo kakaaa.....!
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,231
    Trophy Points: 280
    umeona eeeh.....mi mwenyewe ananiuaua
     
Loading...