Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani tunakumbuka kanuni ya ABC ya kupunguza kasi ya kuenenea kwa HIV?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gosbertgoodluck, Apr 3, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wandugu,
    Nimeona wikiendi hii niwakumbushe ile kanuni ya ABC ya kupunguza kasi ya kuenea kwa virusi vya ukimwi. Kwa wale wasiojua ABC ni kifupi cha maneno yafuatayo:-

    A: Abstain
    B: Be faithful
    C: Condom

    Mimi maishani mwangu nimeamua kutumia 'A' na ninaishi kwa amani sana. Wenzangu mnatumia ipi?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Halafu na wewe bana sema kuenea kwa Virusi Vya UKIMWI badala ya HIV.

    Mie natekeleza B
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asante DA. Nimerekebisha tayari. Hongera kwa kutumia 'B'. Una uhakika mwenzio nae ni faithful?
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Gosbert bana mie siwezi kumsemea moyo mtu bali mimi mwenyewe dear
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana miye naogopa kutumia hiyo B. Kama partner wako ni mwaminifu basi ni raha tupu.
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi natumia A na C.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kisa nini mpaka uwe muoga wa B????
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmmhhhh, mbona hizo zinakinzana kwa namna fulani!! Any way, kila mtu na lwake!
     
Loading...