Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani tunaenda mbali sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by donlucchese, Mar 27, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,048
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Nimeshtuka sana baada ya kusikia habari kwamba muumini mmoja wa kanisa la EAGT kwa jina la BAHATI NGENUIKO eti nayeye amepewa maono kwamba 21 May ndo mwisho wa dunia,na kama isipotokea basi apigwe mawe adi kufa. Huu si ndo unabii wa uongo? Mnaonaje wenzangu? Mwisho kabisa nimalize kwa my favourate say," dont think today is the end of the world because its already tomorrow in Australia"
     
  2. M

    Mzee wa Safety Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna aijuaye siku wala saa chakufanya wewe jiandaye muda wote.manabii wa uongo wapo usiwaamini
     
  3. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu ni nabii wa uongo kabisa.

    Maandiko yanatuambia pia kuwa, siku hiyo itakuja kama mwivi, [1Wathesalonike 5:1-3], tunasoma, "Lakini, ndugu, kwa habari ya nyakati na majira, hamna haja niwaandikie. …..siku ya Bwana yaja kama mwivi ajapo usiku. Wakati msemapo, Kuna amani na salama, ndipo uharibifu uwajiapo kwa ghafla, …". Siku hiyo maandiko yanatuasa kuwa hata malaika hawaijui, wala Mwana, [Marko 13:32] tunasoma, "Walakini habari ya SIKU ILE na SAA ILE HAKUNA AIJUAYE, HATA MALAIKA WALIO MBINGUNI, WALA MWANA, ILA BABA".
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mlisema mwisho wa Dunia itakuwa 2000 ukapita sasa mnaleta uongowenu hapa hii sio sehemu ya kufanya porojo za kina-Chiligati na Makamba
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzeewaloliondo usipate shida... na hii desperation yetu, tutaona kila kitu mwaka huu
     
  6. I

    Inkognito Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mtabiri amelewa ulanzi
     
  7. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,048
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    We Jamaa cjui hukuielewa mada au umechangia ilimradi? Sasa kina nani walisema? Mim nimeleta mada baada yakusikia ili wanajamii wachangie ila kama unaona inakukera hukulazimishwa kuchangia mkuu
     
  8. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,048
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda,hahahaha. Ila 2ache masiara ulanzi mtamu bwana
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    somthng is going around..dear Tanzanians watch it!
    Isije kuwa ni planned phenomenon imposed by 'fake'politicians to avoid/diverge people's minds & attension from thnkng other critical issues including Rchmond,EPA,kagoda etc
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    na bado watakuja wengi sana wa aina hii
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    Mkiambiwa msile kitimoto... ona sasa , huyu mama ni mgonjwa wa akili.. nukta!
     
  12. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I think she is sick!
     
  13. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Manabii wa uongo mbona wengi ni huyo+Babu+wazee wa upakoz wote+mzee wa efatha
     
  14. KIPANYA

    KIPANYA Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :tongue: tumesha wachoka hao.
     
  15. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hata mimi simwamini likini nafikiri lipi bora mtu akuambie kuna Mungu halafu ufile umeshajiandaa umkose na yule anayekuambia hakuna Mungu halafu unaenda unamkuta! Sijui utasema ulikuwa unatania au? Haya basi bora tu kujiandaa ukifika usipate shida, ila tuendelee na kazi zetu za halali vizuri ila maovu tuepuke maana hiyo siku tunaweza kupuuza ikala kwetu: ni mawazo yangu tu jamani, kwani kutenda mema japo siku mbili mnaona ngumu sana? Najua mtanipinga lakini mimi najiandaa mwenzenu, huo moto usiokuwa na mwisho siyo adhabu ndogo! Fikiri ingekuwa hata siku moj bado ni noma sana!
     
  16. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu kwanza mgumu kuelewa anakuambia mlisema mlisema na nani? Mchukulie tu poa inawezekana siyo yeye!
     
  17. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe sasa ndiye nabii mbaya kuliko wote, mtu kukualert unaanza kupayuka, ooh Mara mzee wa Upako, mara Mwingira ilimradi tu umjibu,. Hivyo hivyo unapuuza mwisho unaangukia pua.
     
  18. c

    chetuntu R I P

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama kawaida yako!!
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hii hoja ingepelekwa kwenye jukwaa husika ingepata wachangiaji wengi zaidi.
     
  20. m

    mja JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo nyekundu, nimecheeeeeka sana, du.....
     
Loading...