Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani tumsaidie msanii SAJUKI

Discussion in 'Celebrities Forum' started by jumbenylon, May 3, 2012.

  1. jumbenylon

    jumbenylon Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]

    Nawaomba sana Watanzania, Tumsaidieni ndugu yetu msanii wa filamu SAJUKI anaumwa sana na anahitaji kwenda kutibiwa INDIA mapema iwezekanavyo!!

    Waweza kumchangia kupitia AKIBA BANK Account number 050000003047 Jina la mwenye account ni mkewe WASTARA JUMA au M PESA Number 0762189592. Asanteni sana, Tumuombe na Kumshukuru Mungu kwa kila Jambo!

    Kwa mujibu wa ndugu wa karibu wa Sajuki anasema kuwa Sajuki alikuwa akisumbuliwa na tumbo yaani kama vidonda vya tumbo lakini ukiupata huo asili yake au dalili zake zinakuwa kama unaumwa kansa, na ndio maana kwetu watuwezi utibu huo ugonjwa ni mpaka INDIA. Anasema alikuwa anasumbuliwa mda mrefu.

    PAMOJA WE CAN

    Tuoneshe upendo!
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,746
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    Serikali ilitoa Millioni 10 kumzika Dead Body Steven Kanumba nadhani kwa sababu huyu yuko hai Serikali inaweza kutoa millioni 20 kabisa, cha msingi muhusika aonane na Nchimbi kama atarudi kwenye Wizara ile ile.
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    jb na team yake sijui iko wapi?? huu ndio haswa wakati wa wao kuchanga, na kututangazia hatua kwa hatua nini kinafanyika katika kuhamasisha wananchi wachange! ila wao wamekaa wanangoja kinuke! WALAAH WASHINDWE! Mdau tupo pamoja tunamuombea na binafsi yangu naahidi kuchanga!
     
  4. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Inshallah Mungu atamrudishia afya, tuko pamoja katika kumuombea.
     
  5. i

    inawezekana Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona Vengu alipelekwa na Serikali au mpaka alazwe ndo watakuwa serious na ugonjwa wa mwenzao
     
  6. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    tuko pamoja ktk swala na mchango pia,nawasihi watanzania wenzangu tusaidiane kuokoa maisha ya mtanzania mwenzetu.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nimeona picha yake aisee ni kweli jamaa yupo kwenye critical condition kama una moyo mwepesi lazima chozi likutoke,ila kamati ya kina JB isitie pua hapa wasije wakazila hizo hela.
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kina jb na kamati yake wanataka afe ili wavae suti na miwani meusi wakisema alikuwa mchapa kazi sana
     
  9. c

    chief72 JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    anajua kuigiza sana sema hakupata ''umaarufu uyoga,'' kesho fasta swadaka yngu nilotaka ipeleka masjidi ntamchangia jamaa yetu na insha a llah Mungu yu mwema 'atamuafu'
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida, si unajua kuchangia msiba ni rahisi kuliko kuokoa uhai?
    labda wanasubiri kuitwa kwenye makati ya ......:embarrassed1:
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umeiona wapi?
     
  12. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Masanja jana kahamasisha watu wamchangie, viongozi wote walio hudhuria mcba wa kanumba
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Michango inaendelea clauds tv na redio kweli ma tz wana moyo wa kuchanga.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    SAJUKI.jpg
    sajuki1.JPG

    Ndugu zangu Watanzania popote mlipo ulimwenguni tunaombwa kuisaidia familia hii kwa hali na mali kwa jinsi Mungu atakavyotubariki ili waweze kujikimu na maisha yao ya kila siku ikiwa ni pamoja na kupata pesa za matibabu ya Sajuki yanayotarajiwa kugharimu kiasi cha shilingi milioni 25 za kitanzania.
    Kama utaguswa kwa namna yoyote ile unaombwa kutuma mchango wako kupia akauti ya benki ya Wastara au kwa m-pesa kwa namba nitakazozitaja hapa chini.
    AKIBA COMMERCIAL BANK, ACC NO. 050000003047, WASTARA JUMA
    AU
    KWA M-PESA NO. 0762 189592
    Asanteni sana kwa ushirikiano wenu Mungu awabariki na azidishe kila mtakapopunguza.
     
  15. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,760
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Tutachangia inshalah ,japokuwa nafahamu kuwa kutoa ni moyo ,ningejisikia vizuri zaidi wasanii wenzake wangelibeba hili jukumu ,kwani kwa taswira waionyeshayo ya umiliki wa mali na anasa ziwazungukazo nafikiri wanaweza kumsaidia mwenzao ki rahisi.
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mamndenyi Kumbe Huku ndio kanyi sio
     
  17. k

    kinubi Senior Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ili kumchangia Sajuki fedha kwa ajili ya matibabu, unaweza kutuma mchango wako kupitia simu ya mkononi kwa kutuma kwenye Tigo Pesa namba 0713 666 113 au kwenye akaunti namba 050000003047 katika Benki ya Akiba Commercial yenye jina la Wastara Juma Issa.
     
  18. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    kinubi
    Asante kwa taarifa hii, watz tuwasaidieni wana familia hii ya Sajuki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,746
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    Mnajuwa watu wengine mnachekesha kweli, hapa inatakiwa utowe wasifu japo kidogo au profile ya mnaemuombea mchango pamoja na picha, sasa unadhani kila mtu hapa anamjuwa huyo Sajuki? mfano mimi binafsi movie zangu zote kwenye home Library yangu ni za Holywood sasa huyo Sajuki mimi nitamjulia wapi?
     
  20. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
Loading...