Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani tumsaidie Athman Idd Chuji

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pengo, Sep 17, 2010.

  1. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu watanzania wenye nia nzuri na maendeleo ya nchi yetu hususani wapenda soka nawaomba kwa hisani yenu kuweza kumpa mawazo yaliyo mema ili kumrudisha kundini kijana Athmani Idd Chuji mchezaji wa klabu ya Yanga na timu ya Taifa.

    Kwa mujibu wa rafikie wa karibu aitwae Alela wa Dodoma,ni kwamba Chuji sasa amekuwa mlevi wa kupindukia kiasi cha kumfanya ashindwe kuhimili mikikimikiki ya mchezo huo uwanjani.

    Kwa mujibu wa bwana Alela ambaye ni rafiki wa siku nyingi wa Chuji,licha ya kusoma shule moja Jamhuri pia walichezea timu moja ya Mjimpya SC na Polisi zote za Dodoma,tatizo hilo tayari limefika kwa babake Chuji mzee Idd Athman na mzee kafanya kikao cha pamoja kati ya mwanae(Chuji) pamoja na Ambari Mtoro(mchezaji wa zamani wa CDA) lakini Chuji akakivunja kikao kwa kumwambia babake kuwa yeye hatumii hayo mavitu kwani walishawahi kumwona?Kuona hivyo mzee Idd akasema basi mungu ndiye atakaye kuongoza kama kweli hutaki kuacha hayo maulevi.

    Pamoja na Chuji kupata pesa kiasi Fulani pale jangwani hadi leo hana hata kiwanja cha kupakaziwa si DSM wala Dodoma,na akifika Dodoma yeye analala kwenye nyumba ya bababe pale Nkuhungu.

    Kwa mujibu wa Alela,kocha wa Yanga(Papic) alimpigia simu baba Chuji na kumweleza hali ya mwanae na kuwa hata kuachwa kwaake timu ya taifa ni kutokana na maulevi hayo,akamwomba wamsaidie kuokoa hali ya Chuji kwani anapoelekea si kwema.

    Hivi sasa Chuji akijikuna anatoka vipele huku analalamika eti ni sababu ya mazoezi ya kocha mzungu,amesema Alela.

    Ndugu zangu wana jamii tafadharini nawaomba sana tumuokoe huyu kijana kwani wenzie wengi kama Christopher Alex Massawe tayari wamehathirika na hawawezi kurudia hali yao ya kawaida.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haya majungu juzi kati hapa wamepimwa afya wachezaji wote wa Yanga na vipimo vilikuwa safi kwa wote.
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh, Pengo ahsante kwa taarifa. Sasa nimeamini hata Maximo hakuwa anafanya makosa kuwatema Taifa Star. Ngoja nijipange kumwanga ushauri, nitarudi maana nikiamua kutumia udictator wangu haitasaidia hapa.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Yanga Daima mbele Daima Haturudi Nyuma! Yanga oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hivi hata sie wekundu tunaruhusiwa kumshauri?? Nikikumbuka ile ishara ya kidole cha kati....:mad2:...
    BTW: Hili jukwaa linahusika na mambo ya kispoti kwani?
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    TOA boriti kwanza kwenye jicho lako ndipo utaona kibanzi kidogo kwenye jicho la mwenzio.
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180

    pia ni jukwaa la mahusiano
    so hakuna kibaya kumpa maushauri

    Hana hata kiwanja!!!! astagfillulah.....
     
  8. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo watz wengi mnatofautiana na wapambanaji kama akina Slaa,kwani Slaa hana matatizo yake lakini ameweka wazi ya kwake mumsaidie na yale ya taifa tusaidiane!Acheni mzaha huyu kijana anahitaji msaada wako bila kujali eti wewe ni mpinzani wa Yanga.
    Kwa taarifa yenu mimi ni mwanachama wa Yanga na kadi yangu ni namba 000243 unaweza kwanda kuhakikisha katika leja ya klabu.
    Lengo langu ni kumsaidia na si kumtangazia mabaya la sivyo tungewaachia CCM waendelee kutafuna malighafi zetu eti kwavile nasi wapinzani tuna matatizo yetu,kuweni kiakili jamani na si kiumri tuu!
     
  9. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka Fidel80 ulitaka wamwage kuku kwenye mchele!Tafadhari mshauri kijana!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Inakuwaje wewe unakuwa shabiki wa Yanga! Maana tabia zako haziendani kabisa, jangwani hatuna wajinga wajinga wewe utakuwa na asili ya Pan African ama Yanga asili
     
  11. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka mchungaji ahsante kwa hii post!
     
  12. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Timu kubwa kama yanga haina mtaalamu wa ushauri nasaha na masuala ya saikolojia. Wangeajiri kocha asingekuwa na kazi kubwa kama hiyo
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahahaah.....Mwana Yanga mwenzangu usijali, Yanga Imara Daima
     
  14. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa huku ni kumtakia mema au kumtangaza ndugu yangu?

    jee ww umechukua hatua gani ?

    au ndio kuchafuana kileo?
     
  15. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtu wa pwani tumsaidie kijana wetu,acha masihara!Unafikiri kwanini Alela alinipa taarifa hii?Kwa taarifa yako watu wengi wanaamini hapa JF kuna madaktari washauri wakubwa na kwavile mimi najulikana nipo hapa kurekebisha tabia za baadhi ya watu ndio maana Alela akaniomba kwa kupitia jukwaa hili tumpatie ushauri kijana mwenzie!
     
  16. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hiv elimu dunia yassomewa wapi vile?
     
  17. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kweli Chuji hata ukimwangalia tu,utajua hayuko sahihi.jinsi anvyoonge,hata kutembea kwake.
    Ushari wangu ni kwamba kama pombe au sigara kubwa ,na aache siyo nzuri katika maisha ya siku hizi.
    Wachezajee bongo vipi jamani,sifa kidogo basiiiiiiiiiiiiiiii??? bichwa.
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kwanza Arudi Simba

    Au aende kwa Mama Karume aliyesema "Ukichaguliwa kuchezea Yanga ujione kama mfalme". Tehe tehe.........Mfalme kafulia......
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280

    sounds like GPL! ... "Majungu"
     
  20. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    awe na kiwanja kwani ye mecco
     
Loading...