Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani tujikumbushe vitabu vya o'level vya fasihi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mr Penal Code, Aug 23, 2012.

  1. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    hebu tujikumbushe vitabu vya fasihi ambavyo tumesoma o'level na Mhusika Gan ulikuwa unampenda zaidi.
     
  2. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Ngoswe penzi kitovu cha uzembe mhusika niliyekuwa nampenda ni Ngoswe na binti mazoea.
     
  3. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    The Money Order - Sembene.
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    Mzee ngengemkeni mito mingi alikuwa ana niacha hoi sana!

     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,041
    Likes Received: 5,224
    Trophy Points: 280
    Elimu mitaani kulikuwa na riwaya ya Harakati za Pimbi, stelingi alikuwa ni Dr. Love Pimbi
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Things Fall apart::Chinua Achebe
    The river between:Ngugi wathiong
    No Longer at easy::
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    usiwasahau na kina Obi...Linda....Zumo na Mayuku.....
    pia riwaya kama...usiku wa balaa....Dar es Salaam usiku....Njama....Tutarudi na roho zetu....Kiruka njia.....Rosa Mistika.....
    Niendelee......?
     
  8. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rosa Mystica cha Ezekiel Kezilahabi.
    Kilikuwepo home, niko darasa la 1 au la 2, nikakutwa na mama nakisoma, akaninyang'anya, akakificha, akasema hd nikikuwa ndo nitakisoma.
    Nilipokuwa sec, ndo nikakisoma, nikatambua why nilinyang'anywa kipind kile.
     
  9. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwenye Sani, kuna riwaya ya Maji Mazito ya hayati Said Mbwana Makaja Bawji,
    pia kulikuwa na mtu anaitwa RAMOZA(Rashid Mohamed Zahor) anapika riwaya kwenye gazeti la kiongozi.
     
  10. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Söng of lawino and ocol pamoja na i will marry when i want
     
  11. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuna hii: 'Dunia uwanja wa fujo' ya huyo Mkerewe, Ephraim Kezilahabi, mama yako angekukuta na hii, ungekula bakora nyingi!
     
  12. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na zawadi ya ushindi je? Au 'mua uliozamisha meli'?
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi nimesoma hicho kitabu lkn mpaka leo sijui kilikua na maana gani sijui ni kwamba nilikua sisikilizi au nilikua sielewi
     
Loading...