Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani tujaribu kuwa wawazi katka mahusiano!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mercy Clara, Jun 23, 2010.

  1. M

    Mercy Clara Member

    #1
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mwanaume anapoamua kwenda kumchumbia mtu mwingine huku akiwa na msichana mwingine ambaye anamwonyeshea mapenzi kama kwamba ndiye mtarajiwa kumbe anamng'ong'a kisogo na kujifanya mkali kama ndiye baba mwenye nyumba kumbe loh. Ni hivi kulikuwa na mtu kaka na kaka mmoja ana girl friend wake kwa muda mrefu na kila mtu alikuwa huru kwa mwenzake na hata mmoja wapo akiwa na shida husaidiana sababu wote ni wafanyakazi. Juzi kati mwanaume alimfuata dada wa watu na kumwomba hela fulani eti ana shida sana ya haraka anaomba amuazime then atamrudishia, dada wa watu bila kujua lile wala lile akampa. Baada ya siku kama moja kupita ndio akapata udaku kutoka kwa watu wanaompenda eti huyo mwanaume ametoa mahali sehemu kuna mtu anataka kumwoa, dada akashtuka kiasi ila coz she's strong woman akaamua kulifuatilia na kuja kugundu kuwa ni kweli sasa basi kumbe ile hela aliyomuazima yule jamaa ilikuwa ndio ya kuongezea kwenda kulipa mahali kwa mwanamke mwenzake bila yeye kujua. Mbaya zaidi huyo anajidai kidume anaomba msamaha na kudai bado anahitaji mchango wake zaidi. Sasa huyo ni uchizi au? Inaboa sanaaaaaaaaa!
    Mbona sielewi sielewi hapo? Embu nisaidieni wana wa JF!
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nani alimuambia kwenye mapenzi kuna kukopeshana, huwa tunapeana tu!....alimuuliza huyo mkaka juu ya hizo tuhuma na alipewa hadithi gani?......mwanaume unatakiwa ukae nae **** moja, ukikaa nae yote mawili mambo ndio kama haya.
     
  3. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanaume mmna mambo nyie khaaaaaaa!
     
  4. M

    Mercy Clara Member

    #4
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hiyo ni kweli kabisa na alithibitisha hayo baada ya kufanya upelelezi wa kina. Yeah ni kweli wanawake tunatakiwa kukaa mguu moja ndani wa pili nje!
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    baada ya hapo alimuuliza mhucka?
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    thats so selfish of that kaguy.inaelekea huyo jamaa alikuwa anamtumia tu dada watu na hampendi wala nini.mshauri huyo mdada asimsamehe aachane nae atapata mwingine atakaye thamini penzi lake.
     
  7. M

    Mercy Clara Member

    #7
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alimuuliza kabisa na kujifanya usisikilize ya watu, matokeo yake akawa anawapigia simu marafiki zake na kuwatukana eti kwa nini mmemwambia!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kila kukicha mambo yanaongezeka ..ila huyu mwanaume ana roho mbaya na ngumu kama Israel mtoa roho.Huyo dada amwambie tu ameshamsamehe na dada wa watu aendelee na 50 zake hakuna penzi hapo zaidi ya utaperi
     
  9. M

    Mercy Clara Member

    #9
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah kweli kabisa huo ni utapeli mkubwa mnoooooooo
    Hivi hawa watu wataacha lini hizo tabia zao?
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Jun 23, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mbona hii wala si ngeni??? Watu wanakuwa na watu mpaka siku ya arusi na hawajui!!

    Swala la kuwa muwazi kwenye mahusiano inategemea dhamira ya wapenzi wenyewe. Kama unadhamiria awe ndio mwenzi si rahisi kumfanyia ujinga huu but kama ni mapozeo na kipotezea muda you dont have to.
     
  11. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,148
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ndo maana mapenzi ya dhati siku hizi hakuna ama ni wachache sana wenye kuendeleza utamaduni huo. Sijui tunaelekea wapi? Mwenyezi tunusuru.

    Aliyebahatika kuoa/kuolewa atulie na ndoa yake jamani,mbona nyama ni ileile buchani? Kama mpishi hajui mapishi tujaribu kuingia pamoja jikoni tuelekezane na hatimae tutapata kitu tunachokitaka.
     
  12. M

    Mercy Clara Member

    #12
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ya dhati yalikuwapo zamani kwa sasa tunaongopeana tu!
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
     
  14. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    very true FirstLady1 the guy is shameless, yaani wanaume wengine wanakuaga na akili za kishetani,sijui vipi aisee. M2 anakuaminisha kuwa anakupenda, at the end of the day anakugeuka inauma sana. kuweni na huruma wanaume lol!!
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni kweli hili suala ni baya sana na linadhihirisha kuwa watu wanawaumiza wenzao kwa kiasi ambacho ni kigumu kuamini. Huyu jamaa hastahili msamaha wa aina yoyote. Hata hivyo ni muhimu kujadili hili suala kwa mtazamo wa jumla (tukiangalia pande zote mbili). Tunalaumu wanaume kwa kosa hili alotenda huyu bwana ila kuna wanaume wengi sana ambao pia wametelekezwa na wake/wachumba au marafiki zao.
     
  16. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hivi hii ni senchari gani??

    Baadhi ya binadamu ni alliens
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Nimependa hgeading ya hii thread. Kwenye hiyo story inaonekana wote wawili hawakuwa wawazi kwenye hayo mahusiano. Kuwa GF au BF, sio sawa na uchumba. So ni vema kama mpo kwenye mahusiaono ya namna hiyo mkaelezana mapema kabisa matumaini na matarajio ya kila mmoja. Huyo dada inaelekea alivyoona 'anapendwa' hakujali kumuuliza huyo kaka tena hayo 'mapenzi' yataishia wapi. Laiti angeliumuuliza na wakazungumza pengine anagejua mapema zaidi kuwa huyo kaka hakusudii kumwoa.
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu, ukimya nao ni tatizo. Ila wakina dada wengine wanaogopa kuonekana wanalazimisha ndoa. Hata hivyo ni muhimu kuvunja ukimya na kuongelea hatima ya ushiano walau mara moja kwa mwezi! Hata hivyo diplomasia (ya kuzaliwa nayo) inahitajika sana. Inabidi watu wawe mbayu wayu wakati wote!
     
  19. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    This story needs to be verified, coz it displays cruelty beyond normal human limits.
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jina lako(id )linaniogopesha? Halina tofauti na Fataki
     
Loading...