Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani tujadiliane na hili la personal space

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pinkmousse, Dec 18, 2011.

  1. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    za jumapili ndugu zangu! naomba tusaidiane mawazo katika hili,ninapenda sana kukaa peke yangu ninapokuwa home, yani napenda personal space yangu,kwa sababu kazini nakutana na watu wengi, napenda kutoka na marafiki ila nyumbani napenda space yangu, mara nyingi nyumbani ninakuwa na watoto wangu, baba yao na dada,wageni napenda ila si wa kulala, napenda waje kusalimia tena kwa taarifa halafu basi waende, na mimi sipendi kulala kwa watu kabisa eti zile za kwenda kutembea wiki mbili kwa watu na kulala siwezi kabisa kwa sababu naona space yangu inakuwa finyu. Kwa mfano kuna watu hawawezi kabisa kukaa peke yao nafahamu ndivyo jinsi walivyo na sina tatizo nalo,je kuna wenzangu mpo tunaoshare hii tabia ya kupenda kukaa pekee nyumbani, au ya kupenda space binafsi? tujadiliane tafadhali,endeleeni kufurahia jumapili
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kizungu mno, extended families hakuna hii term.
     
  3. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok,swala la extended family nalielewa kwa sababu nilivyolelewa wazazi wangu walilea ndugu wengi ilifika point mnajikuta mko kama ishirini ndani ya nyumba, yani unakuwa huna muda wako mwenyewe ila kwa sasa siwezi tena napenda space yangu
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Personal space kwangu ina season...ila sio mpenz wa hiyo life style kabisaa..i like socializing bigtime!!
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Uko difference from a huge groups of peoples, several tmys hua tunasikia watu wengi wanalaani a lonely place ! Wengi wanapenda wageni tena wa kumbonji (kulala) na siku wakiondoka ni vilio! (sitanii) na wanaondoga na mizawadi lukuki.
    Sasa Shost wewe uko abnormal! So far am not sure properly if that it's good habit! Shortly nisikumung'unyie maneno sitokutendea haki nikakuvalia marsk au miwani ya mbao niache kukupa nionavyo mie ukweli wa hilo, ni TABIA MBAYA even though kwako ni nzuri by the way maadamu ume'demand comments Jf basi tegemea kupata + pos & - Neg comments.
    Jumapili njema tutakutana tena majukwaani.
     
  6. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuelewa, nasocialize ila nje ya nyumbani au kama wageni waje kushinda halafu basi,issue ya kulala zaidi ya wiki wiki mbili ndio inakuwa issue
     
  7. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante, nimependa hiyo abnormal ndio maana nikataka tujadili, negative comments ni nzuri zinapanua mawazo na mitazamo ya mambo mengi,sio kwamba sijichanganyi na watu ila nikiwa home napenda kuwa mwenyewe au kama ni wageni wawe wa muda mfupi
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Pinkmousse hauko peke yako; l love my space pia. Yaani mimi nafikiri nimezidi; sometimes napenda niwe peke yangu the whole house. Mfano mzuri, leo nimetimua my sonushka na mdada wa kazi ili atleast nipate 4 hrs of myself.
    Living room nina sofa langu la uvivu ambalo sipendi nimkute mtu amelikalia; ninapata shida sana wakija wageni na kukakia that sofa of mine.
     
  9. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaah natamani nikupe zawadi!! viatu vyetu vinafanana kabisaaaa, kwa sababu nikikosa personal space ninapata stress isiyoelezeka,kula happy na sunday yako
     
  10. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me binafs siku tano za wiki nakuwa busy sana na siku mbili ni za mapumziko, siku moja naitumia kusocialize na marafiki na ndugu na mitoko ya hapa na pale na siku ya pili huwa ni napenda kuwa peke yangu nisome vitabu na kufanya ibada pamoja na kutumia muda mwingi kutafakari maisha yangu
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Personal space ni muhimu sana. Mimi hata nyumbani kwangu bado kuna wakati nataka niwe peke yangu (bila mume au watoto). Kweli sio rahisi kwa watu kukuelewa ila you have to be yourself. Character is more important than reputation because character is what you are whereas reputation is merely what people think you are... Be yourself.
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Ofcos msongamano usio na kichwa wala miguu katika nyumba unaboa kwakweli..kwa mfano unakaa mwenge kisha ndugu yako anatokea kinondoni tu hapo lakin anakuja kukusalimia wiki nzima..hiyo inakera indeed! Unakuwa hauna uhuru na baadhi ya mambo yako japo upo kwako....Ila mi huwa personal space kwakweli labda somwhere at the beach lakin katika nyumba..tena nyumba nzima peke yangu,siwezi..very rare nahitaji muda kama huo especially nikiwa na hasira..thats it....
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    @judgement
    uswahilini tungemwambia ni mchoyo au ana gubu
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    naomba ku share personal space yako pliz!
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    hahaahhaaa..kashakwambia anapenda kukaa peke yake..halafu wewe unataka kushare tena hako space??!!
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Thanks Pink; yaani nimepumzika, reflect, kaa with minimal cloths na nimepika supper tayari. Kesho nitaamka na nguvu na nitakuwa so jolly ufisini mpaka basi!

    Ni katherapy fulani hivi!
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nilivyomaliza fomfoo nilikaa tandika uswazi kabisa kwenye vyumba vya uwani na sis wangu; nilikuwa natika nje jioni baada ya Sis kutoka job. Niitwa majina yote hayo; ni maumbile tu!
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kati ya siku zinazokuwa ndefu kwangu ni siku ambazo nipo peke yangu. Kifupi siwezi halafu sipendi.
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mimi sitamsumbua,all i willl do ni kumfanya awe as comfortable as possible,halafu kimya kimya!
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    HAS'SAA KONGOSHO! ndiyo hivyo sema nilikua nampa slow asijekua discouraged! Or moral deprived, although msg sent!
     
Loading...