Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani tuhabalisheni!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mtamanyali, Feb 3, 2012.

  1. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kweli serikali haijatuma pesa za kujikimu na nauli kwa walimu wapya? Mbona nasikia halmashauri zingine wamelipwa!
     
  2. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii kazi ya ualimu naiona mbayaa!
    Ndugu yangu ndo hivyo wanafanya wanavyojisikia bila kujali utaratibu,
    ukiwaona kwenye vyombo vya habari akina Kasimu majaliwa wanavyohadaa hiki kizazi,
    sina hamu na hii kazi
     
Loading...