Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani tuanchane na CCM haifai kutuongoza kwa zama hizi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Anyisile Obheli, Oct 15, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    CCM sasa kama ni suruari basi ni zile Tokyo, na kama ni kiatu basi raizoni najua
    wengi mtakuwa mnazifahamu hizo suruali aina ya Tokyo zilivyotamba sana miaka ya 1992-1994 ama kiatu kile jamii ya raizoni alimaarufu stuli, vyote ni zilependwa.....

    tukiweke pembeni kwa sababu ni chama ambacho kwa hakika hakiwezi kuenda sawa na
    karne hii ya maendeleo bila longo longo, ili tukisubiri hapo baadae kama kinaweza kuja tena kushika hatamu kwa mlango wa ''OLD IS GOLD''

    lakini kwa sasa ambao ni wakati wa kileo hakifai...........

    ili kuthibitisha kwamba ni msomi, una akili timamu, akili yako siyo ''shake well'', hujatekwa fikra zako na mafisadi basi CHAGUA CHADEMA.........CHAGUA Dr Slaa WA UKWELI siyo Dr feki wala siyo Dr wa uongo tena siyo Dr wa kupachikwa
     
  2. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Use by date ya CCM ilipita kitamboooo! Waondoke basi kwa amani. Si lazima kutembeza mapanga kwanza!
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    ..................korekti and kristal kliar
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Mkuu inamaana hiki chama kime expire?
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ewaaaaaaaaaaa zama zake zimepita mkuu, kama ni namba za magari basi TDY
     
Loading...