Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JAMANI TUAMKENI....UFAHAMU Na HEKIMA VITAWAONDOA MAFISADI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anyisile Obheli, May 14, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    1.Nawaomba amkeni,
    Enyi mlio vitandani,
    Amkeni wajameni,
    Amkeni msione soni.

    2.Msilale kama pono,
    Tena bila ya maono,
    Tushikamane mikono,
    Ili kuonesha mfano.

    3.Umefika muda tena,
    Tulioungoja kwa sana,
    Wa kuzikataa furana,
    Kuwachagua firuna.

    4.Wana sura za huruma,
    Kwa ndani zinahujuma,
    Kutufanya maamuma,
    Na akili zimezama.

    5.Tumia akili yako,
    Wala usijipe mwiko,
    Simama usikae kitako,
    Kutumia haki yako.

    6.Vijana jitokezeni,
    Fisadi weka pembeni,
    Taifa tuokoeni,
    Toka mwao mikononi.

    7.Vijana taifa la kesho,
    Hivyo ni vichekesho,
    Huwa haifiki kesho,
    Tuachane na mipasho.
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nimesha amka
    Toka vije vyama vingi
    Msisite kuamka
    Ili kure ziwe nyingi

    Fungi fungi amka
    Uzingizi uko mwingi
    Usisite Kuamka
    Tunataka Kura Nyingi

    Mafisadi wamekaa
    Pono usingizi kwao mwingi
    Kusifike wakapaaa
    Navyo vitu vyetu vingi

    Tuwakaange kama kaa
    Hawa pono wako wengi
    Wamekaa lao kaa
    Tusiwape kula nyingi

    Anyisile kakamaa
    Hawa pono tuwakimbi
    Mali zetu wapakua
    Watubakishia ukoko mwingi

    Hawa pono wamekaa
    Wakaa mkao vitimbi
    Na vitisho wanatoa
    Kwetu sisi chimbilii

    Mageuzi nimekaa
    Kuwaondoa Kingini
    Nawenzangu Mkikaa
    Hawaoni zetu siri

    Tukae mkao wa kulaa
    Kuwaondoa kingini
    Mafisadi wamekaa
    Wanastarehe chinichini

    Tukikaa ufasahaa
    Hawaoni kwetu kingi
    Mafisadi watashaa
    Wapotelee gizani
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mwenye macho na aone,
    lazima tusukamane,
    kwa hekima tufatane,
    mafisadi watuone.

    ccm na tuizike,
    kuzimu ikapumzike,
    enyi waume kwa wake,
    Chadema kura tuweke.
     
Loading...