Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani tuaidieni Ruvuma!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magwira, Apr 8, 2012.

  1. M

    Magwira JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wana JF,

    Mtusaidie wana Ruvuma tupo kwenye limbi kubwa jeusi na zito la ukosefu wa Elimu ya URAIA. Ndo maana CCM tunakiona kama chama kutoka kwa Mungu.

    Wanaharakati tunatamani sana mabiliko ila elimu ya demokrasia hatuna tunafiri ni vita. Umaskini na upofu ni kikwazo. Mje mtupe ujasiri.

    AMEN
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Tumekusikia mkuu tutayafanyia kazi, halafu jitaidi kuandika maneno yako vizuri huo uandishi wako kama vile unaandika sms hapa JF kuna Great Thinkers..
     
  3. l

    liverpool2012 Senior Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda lema atakuja uko.
     
  4. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nakuja huko. Hebu niambie nifikie wapi, Lizabon, Msamala, Bombambili au nianzie mtini kabisa?
     
  5. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuache utani kwenye masuala ya msingi....hata huyu jamaa kwlei anahitaji msaada na sote tunafahamu maeneo kama haya ni mengi sana hapa Tz, kuanzia Dodoma, Singida, Kigoma kidogo, Rukwa, Katavi, Iringa, hasa njombe, Mufindi na Ludewa...na maeneo mengine mengi...kazi ni kubwa ya kuwaelimisha watu hawa, siyo kwamba hawataki kubadilika, lakini wanahitaji mtu wa kuwapa ujasiri na kubadilisha fikra zao kuwa kuchagua mbadala wa ccm siyo vita.....TOGETHER WE CAN ......YES WE CAN....VIVA CDM....
     
  6. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tatizo la umeme hasa maeneo ya pembeni mwa mji wa Songea yameisha? JE hali ya hatari ya kuwataka WATU wawe wamelala ifikapo saa Sita usiku bado ipo?
     
  7. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kweli mkuu kwenye hili la ukombozi wa Nchi yetu tuache utani. Ruvuma, Mtwara na Lindi wanahitaji ukombozi wa kweli.
     
  8. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kamanda Lemma tumempatia hiyo kazi maana Baba Mwanaisha hamtaki pale Arusha maana alimwambia hata Makamba jnr kabla kuwa Lema lazima apigwe chini tu . Tulimtuma Marehemu Mtema huko mlimuelewa lakini....?
     
Loading...