Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani tigopesa weziii!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ralphryder, May 29, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pesa haziendi hewani kwa wakati, wakala anakwambia pesa kwake imetoka ukiangalia salio hulioni! Pesa ikienda kwa mtu mwinggine kimakosa unaambiwa itarudishwa kwako baada ya masaa 24 kumbe uongo mtupu! sina hamu nao na sitaki tena wizi wao!
     
  2. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Pole sana, mimi sina imani sana na huduma hizi za kibenki
    zinazoendeshwa na makampuni ya simu.... Kidoooogo ZANTEL.
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    tigo!?halafu pesa!!tigo-pesa!!!mmmh
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wizi mtupu.
    Chukua hatua kama UHAMSHO.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nilishajisajili lakini kwa

    warning hii kamwe siweke

    hata senti tano.

    Mpaka watakapoimarika kikazi!

    Akheri ya M-pesa mara 99.8% niweke cash yangu kweli!
     
  6. A

    Arrive Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu. Mpesa ni wazuri za hata customer care wako serious na kaz. Nimeshawah kutuma pesa kwa kukosea namba na kuwasiana nao hata masaa 3 hayafik wanarudisha pesa.
     
  7. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 413
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    tigopesa kama mpo jibuni hoja maana yote yaliyo andikwa humu ya ukweli mtupu hata mm mlisha niibia tena zaidi ya mara mbili!! Hongera za kutosha kwa m pesa hakika mpo makini nilishatuma hela na kukosea namba zaid ya mara tatu na zote zilirudishwa tena kwa muda mfupi.
     
Loading...