Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani TBC wamezidi Kuboa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SirBonge, Jul 20, 2010.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Hivi hawa watangazaji wa TBC hasa wale wa kipindi cha Jambo cha asubuhi ambao wanalipwa na kodi zetu wadanganyika wamesomea kweli kazi yao vizuri?
    Kwao suala la time management naona ni SIFURI KABISA...Kila siku wana'rush kama vile hawajui kipindi kinatakiwa kichukue muda gani kumalizika..
    Anayekera zaidi ni huyu Joe Kihampa wakati wa akusoma heading za magazeti...watu tunakuwa very anxious kujua yaliyoandikwa lkn yeye anayashikashika kwanza zikibaki sekunde 30 ndo anaanza ku'rush hata vitu vya maana anaviacha- Waangalie mfano Channel 10.
    Sio yeye tu wote wanaonekana hawajui kabisa suala la muda, hebu waangalie mfano wenzao wa CNN walivyo strict na accurate.
     
  2. I

    Ikena JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2010
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mi ka msami hayupo siku hiyo, sijihangaishagi kusubiri magazeti ya tbc, nabadili channel.
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mkuu uwe unaangalia magazeti ya star tv.Wao hutumia dk 28 ivi kusoma vichwa vya habari.

    Joe Kihamba ye huwa eti anauwezo ya kuyasoma yote kwa sekunde 30 - 40.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Ukiondoa mapungufu madogo madogo kama hayo, TBC is doing its best, japo need to do more.
    Ukilinganisha na ilipokuwa TVT, utakubaliana na mimi, kwa sasa, TBC inahitaji pongezi na sio lawama.

    TBC, inawatangazaji zaidi ya 60, sasa huyo mmoja tuu anayeboa, asitumike kuipotray TBC mnaboa as if ndio TBC yote.
    Jamani tuwe huru kutumia vizuri freedom zetu of expression kuelezea yale yanayotukera, ila pia tusiwe wepesi kuelezea mauzi na kero tuu, mara moja moja pia tuwe tuna complement kwa mazuri machache kwenye hilo lundo la madhaifu, sio tuu kulalamika wee as if TBC does nothing good, ni kuboa tuu.

    Pia ni kweli, TBC inatakiwa kujitahidi kufikia viwango vya BBC, CNN, Al jazeeras etc, nimebahatika kutembelea TBC na pia kutembelea makao makuu ya CCN pale Atlanta, ndugu zangu, hivi ni vitu viwili tofauti, the only thing in common, ni zote ni TV Stations nothing more, just like tembo na sisimizi, comparizon na TBC ni unfair.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ukitaka kufaidi habari za magazeti angalia star TV hata taarifa zao za habari kwenye updande wa habari za kimataifa na michezo zimetulia sana kuliko TBC na hata ITV
     
  6. j

    japhet john New Member

    #6
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 19, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakubaliana nawe kabisa startv kwenye habari za kimataifa wanaeleza kwa ufasaha sana,wanaobore ni ITV habari za kimataifa ni kama vile joe kihampa anasoma magazeti!PIA TBC KWA WATU TUNAOTUMIA DSTV MNAKATAKATA SANA JAMANI
     
  7. N

    Nick Member

    #7
    Jul 21, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nadhani una lako jambo la kuwaponda TBC. Ungekuwa muungana zaidi ungelalamaa kwanini ITV matangazo yao ni yale yale ya kila siku mara ngapi sijui kwa siku kama yale ya Mwalim, haki elimu, ukimwa, usidanganyike na mengine mengi. Nadhani ITV ndo wanaongoza kwa kuboa watazamaji wake.
    Hongera sana TBC
     
  8. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa hivyo kama kuna jambo linakera watu wasiseme eti kwa vile mengine ni mazuri? Utajirekebisha vipi usipoambiwa unachofanya sicho?
     
  9. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naona kama kuna chuki binafsi vile..............!!!!!!!!
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    TBC wapo bias kinoma.
    Ni kama channel ya CCM vile.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    I hate TBC!...Hat ukiangalia mambo ya sisiem kwa sasa yanatangazwa kwa muda mwingi sana!...Siamini kama ni kwa sababu wanalipia airtime!...Ina maana vyama vigine havina activities zozote zinazovutia kuwa habari?...Ni kweli wameimprove katika quality ya matangazo, lakini ni wabaguzi wa kufa!
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    No!! go are way with your TBC hatakama nimwajiriwa hapa tunasema kilichopo mezani cnn unaweza ukaitolea mifano??Tolea mifano kwa local channel's that why wanakwambia tizama Star tv!!TBC wanakula kodi nichombokinaendeshwa waodi yangu nayako!!iweje uwatetee hadharani??
    as if niya mwananchi unamwambia anajitahidi??Aiingii akilini Kama unajua kutizama angalia vipindi vya maneno na sauti vinasiga ni Tv gani inafanya hivyo???Pesa yetu ina uma!!:angry:
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Habari za ITV za Afrika Mashariki ndo zinaboa kuliko zote, utafikiri nyani anayedandia tawi moja hadi jingine.Tatizo la TBC ni uzalendo unaovuka kiasi, hata hivyo tunawaelewa hicho chombo cha umma , nani apendaye kujipiga risasi mguuni?
     
  14. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,132
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Asante sana kwa kumsaidia huyu jamaa maana hata mie sielewi kama mtu ana mapungufu na sifa kede kede lakini kama anamapungufu asiambiwe...?
     
  15. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni vigumu sana sisi kuendelea maana kila wateja wa huduma fulani wanapolalamika basi lazima watatokea watu wengine na kujifariji kuwa eti "Tunajitahidi!". Jamani we are 50 years old as a nation, for Christ's sake! Kuna upuuzi mwingine hatutakiwi kuuelea eti kwa vile tu "Wanajitahidi!"
    Hebu angalia mtangazaji kama Marini Hassan. Hivi huyu anajua kuwa sekunde moja katika televisheni ni Muhimu na gharama sanaa? Anajivuuta kwa mapozi na kila neno lazima alirudie rudie kwa pozi. Time is Money, jamani!
     
  16. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni vigumu sana sisi kuendelea maana kila wateja wa huduma fulani wanapolalamika basi lazima watatokea watu wengine na kujifariji kuwa eti "Tunajitahidi!". Jamani we are 50 years old as a nation, for Christ's sake! Kuna upuuzi mwingine hatutakiwi kuuelea eti kwa vile tu "Wanajitahidi!"
    Hebu angalia mtangazaji kama Marini Hassan. Hivi huyu anajua kuwa sekunde moja katika televisheni ni Muhimu na gharama sanaa? Anajivuuta kwa mapozi na kila neno lazima alirudie rudie kwa pozi. Time is Money, jamani!
     
Loading...