Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Tatizo ni nini hasa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Jul 4, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Salama iko wana JF?

    Nina jambo kidogo linanitatiza katika karne hii ya utandawazi..

    Kuna hii issue ya mahusiano yaliyopo sasa....
    Ukijaribu kuuliza mabinti issue ya kuoa na kuolewa utasikia majibu yao waoaji hawapo siku hizi
    Ukiuliza wanaume nao jibu utasikia ni lile lile siku hizi waolewaji hawapo
    Inakuwaje wakati idadi ya single wakike na single wa kiume ni wengi sana
    Kwanini jibu linakuwa waoaji waolewaji hawapo?

    Hivi kama kila mtu ana majibu ya dizaini hii nini hatima yake??

    Kulikoni?
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,634
    Trophy Points: 280
    Tabia za kila mmoja zinatisha dada, acha tu!
    Hata mimi ningekujibu hivyohivyo tu...
    WAKE HAMNA, KUNA WANAWAKE TU!
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanaogopa wakiolewa/kuoa watatakiwa kuacha tabia zao za ujana... Kwa hiyo wakikua, ndio wataoa/kuolewa.
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    ukiangalia mwenendo mzima wa ndoa za siku hizi ni taabu tupu....watu wanaoana bora ndoa......wengine wanasena kuondoa mikosi.....upendo wa dhati umetoweka imebaki kutamaniana....mwisho wa tamaa ndoa inageuka ndoano....bora kuishi kimjini mjini siku zinasonga
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na wewe ndo unaconfirm kabisa kwamba hakuna waolewaji..
    Naona hili ni tatizo Tunakoelekea nadhani kutakuwa na mikataba ya ndoa lol
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Dreamliner ..kwa nini majibu ya kike na kiume yanafanana ??
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwa jibu lako hili Blackwoman inaonyesha tumeshakata tamaa ya maisha??
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu wote wanakula STAREHE kwanza..... Muda wa kuoa/kuolewa ukifika, ndio wanahaha kutafuta wenzi...
     
  9. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo wa TZ tunajustify kila kitu
     
  10. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona umewaza mbali...
    Maisha ya sasa yamebadilika FL .no love no trust tunakwenda mdogo mdogo tu...
    Ndio majibu yenyewe hayo
     
  11. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    inategemea na uliowqauliza wengi.
    kama uliwauliza wa miaka kwanzia 24-26 hawa wengi bado hawajarealize haja ya kua namke.
    ila kwa wengi wenye 27 and above wankua washamake sense ya kua na mke.
    Pia inategemea namtu,kuna watu washakutwa sana na mikasa ya kimapenzi au kuisikia,
    au kushuhudia live kwa watu wao wa karibu jamaa na marafiki. inapofikia hatua ya kuoa au kuolewa
    inakua kazi sana kufikia maamuzi.

    Ila kiukkweli suala la tabia nalo linachagia no kwa siku hizi.
    Jamani watu wamebadilika mnoo,uthubut wa ajab wa kufanya mambo yasiyofaa
    hasa kwa muolewa/muoaji. Tunatishana kiukweli.
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    kwa kizazi hiki ndoa zimebaki kuwa mazoea......chache zenye bahati ya kuitwa ndoa
     
  13. duda

    duda Senior Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukitaka kuujua ukweli angalia the comedy show kipengele cha ndoa ndoano, yale wanayoigiza ni kweli yapo katika ndoa, sasa tunaona ni bora tujiweke pembeni tu.
     
  14. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siku hizi hata ule umri kuoa/kuolewa - kuna watoto wa kiume badala wa wanaume vivyo hivyo kuna watoto wa kike badala ya wanawake!
     
  15. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Si kweli, mimi toka nihamie DSM miaka tisa iliyopita karibu kila jmosi nahudhuria kula mpunga wa harusi, wakati mwingine nakuwa na kadi zaidi ya moja kwa tarehe hiyo. Sasa kama hizo ndoa zinadumu au la hapo sie wahudhuriaji haituhusu.
     
  16. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Technology imewabadili sana watu, watu hawathamini tena kujenga mahusiano na kuhitimisha through ndoa. It is fine, nature ita-balance yenyewe. Ukikutana na vijana wa siku hizi utashangaa.... kila mtu anakwambia bado yupo yupo hata yale mambo ya girl/boy-friend nayo yanapotea. Watu waka chimbuana tu kila kukicha si wasichana si wavulana wanakula tunda kwa kuchanganya changanya. Mahusiano hakuna...hii ni hatari lakini ndo technologia imetupeleka hapa na ita-shape jamii na tutakubali tu baada ya kuzoea.
     
  17. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kama ulipata muda wa kuwauliza na wakakujibu kwanini hukuwauliza sababu??
    Sometimes mnatuchosha tu ubongo!!!
     
  18. charger

    charger JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Uzinzi tu we unafikiri nini hapo??
     
  19. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    majibu ndo hayohayo uliyopata ndo utaendelea kupata kwani maisha ya ndoa za sasa yanakatisha tamaa zaidi ndo maana wanasema hamna waoaji au waolewaji mfano dhahiri tunaona ktk kipindi cha comedy cha tbc one sehemu ya ndoa ndoano ni mambo ambayo yapo na yanatokea ktk jamii zetu na yanakatisha tamaa ndo maana unasikia majibu kama hayo na mwingine anaweza kukujibu kuwa hana mpango wa kuolewa labda atafute mwanaume atayempenda kwa dhati azae nae mtoto na si kuolewa nae
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa hili ni tusi....sema wamepungua au wako wachache!!
     
Loading...