Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Tanzania...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jonston, Mar 17, 2012.

  1. J

    Jonston New Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iv Tanzania tunaelekea wp! kama hata siasa zetu wenyewe zinatushinda? Majukwaa ya siasa sasa yamekuwa ni sehem za watu kueleza tofauti zao. Mi nadhan wanachi wanahitaji kusikiliza sera zaid ya marumbano. Wananchi wana matatizo mengi wanataka kusikia nini suluhu ya matatizo yao na si nani ni nani. Tujifunze namna ya kutatua matatizo yatu, km suala ni kupakana matope basi viandaliwe vipindi maalum au midaalo au majukwaa na si kusubiri wkt wa uchaguzi.
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Unaowahutubia unawapima wanahitaji kusikia nini!!! Huko vijijini mwendo ni huo, utakosa kura ukijifanya mstaarabu. Ukienda chuo kikuuu then may be you will have to use a different approach> naona hivyo mimi
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Jf Joston, Kiufupi ahadi zote zimeshasemwa na iliyobaki ni marudio maana hakuna hata moja iliyotimizwa hata kwa asilimia hamsini hivyo wanashindwa kuzirudia kwani zilishatamkwa mara nyingi na waliopita na kilichobaki na mipasho tu.
    'Tumia kura yako vizuri'
     
Loading...