Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Tanzania yetu!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanakili90, Dec 21, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wanajamii,

    Nimekuwa nikitafakari kwa mapana na marefu juu ya taifa letu kuwa ombaomba duniani ukiondoa Iraq na afganistani yenyewe ndio ya kwanza.

    Ivi kweli wanajamii even somalia wanatushinda na hawana amani?

    Jamani wanajamii even sudani?
    Masikini Tanzania yetu!
     
Loading...