Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Tanzania Na Watanzania Kweli Mumelala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Macos, Jul 11, 2008.

  1. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2008
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,464
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    [B][/B]Wakati Waziri katika nchi jirani akijiuzulu kwa kuuza Hotel ya kitalii ya REGENY INTERNATIONAL kwa bei "poa" ya DOLLAR 45,000,000.00( MILLION AROBAINI DOLLARI) sisi kwa pamoja tuliuza benki ya NATIONAL BANK OF COMMERCE -NBC na HOTEL YA KILIMANJARO kwa DOLLAR 21,000,000.00 ( MILLIONI ISHIRINI NA MOJA DOLLARI) mhhhhh
    Yaani hata bank iliyo na majengo na assets kwa mtamdao wa nchi nzima na Hotel kubwa ya kisasa lakini kwa pamoja hatukupata hata nusu ya bei walouza Wakenya Hotel moja tuuuuu!!!!!!!!!!!!! na wenzetu Waziri amejiuzulu . sisi mhhhhhhhh USINGIZI WA NUSU KAPUTI WA CCM KIGUMU BADO UMETULEVYA
     
  2. H

    Haika JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hatujalala, tunaiangalia sinema kwa makini,
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Je, Wewe siyo Mtanzania? Kama ndiyo..umefanya nini maana we all have a stake
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2008
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Walalao ndio waliwao
     
Loading...