Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Tanesco Kulikoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eraldius, Feb 3, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wakati kilakona ya Jiji la Mwanza Ccm wako busy na sherehe za chama kitaifa zitakazofanyika jijini hapa tarehe 5 mwezi huu ,wakazi wa jiji tunalia na kusaga meno juu ya mgao wa giza tulonao sasa yapata siku ya nne.Hivi namikoani kuko hivi?
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hicho kilio tulisha kizoea ndo maana mi niliamua kununua solar!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wakuu wanakula nchi mwanza.
     
Loading...