Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani swali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kowero Fredy, Oct 17, 2011.

  1. K

    Kowero Fredy Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wanao amin kuwa Kuna Mungu,na Mungu ameumba upendo.swal langu ni ivi,unapomfuata binti au kijana wa kiume na kumwambia unampenda,unamanisha unampenda kwa upendo ule ule ambao Mungu aliuweka ndan yako? Au kuna aina nyingine ya upendo unauzungumza hapo.nauliza ivi kwa sababu kama kwel watu wangeingia kwenye ndoa na hata mahusiano kwa upendo ule wa Mungu sidhan kama kungekuwa na matengano? Coz to have that love means You have God
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    mhm....haya mapya ....interesting view point
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    It is not simple...
     
  4. u

    utantambua JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe mwenyewe umeshatengeneza mazingira ya kutopata majibu bora zaidi kwa kuelekeza zaidi swali lako katika upendo wa kingono (mahusiano) wakati upendo wa ki-Mungu ni mpana kiasi cha kushindwa kueleweka kirahisi kwa akili ya kawaida ya kibinadamu.
     
Loading...