Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani SIMU yangu..!

Discussion in 'JF Doctor' started by Kaisiki, Mar 15, 2010.

  1. K

    Kaisiki Member

    #1
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina simu yangu, si kubwa wala si ndogo. Tatizo kila nikiitumia kutuma meseji, inatuma mara moja, na chaji inaisha hapo hapo. Nikisema niichaji, inachukuwa muda kujaaa...... Nifanyaje.....!!!???
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kijana simu gani kwani hii isije ukawa na wewe ndo wale wale wa fasihi.....
    sasa simu na JF Dr.......mbona cant get it
     
  3. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sisy bht si ajabu ya kichina.

    Wewe uanyeuliza hili swali kuna vibanda vya fundi simu wengi tu wanaujuzi na simu za aina yote jaribu kuwaona, utasaidika.
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lily ana simu yake si kubwa wala si ndogo.........hivi size nayo inaweza kuleta technical problems kwa simu????
     
  5. K

    Kaisiki Member

    #5
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa mambo ya tasfida jamani ile naleta ladha kamili duniani
     
  6. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nope!
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi kwana ulibisha hodi kweli maana

    Join Date: Fri Mar 2010
    Posts: 2
    Thanks: 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts
    Rep Power: 0 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    I guessed so
    haya mdogo wangu jiu hilo hapo.....

    mie si mtaalamu awasubiri kina Masanilo labda....
     
  9. M

    Mundu JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...kama simu inaisha chaji mapema, basi badilisha betri.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280

    hiyo simu gani??
    Mbona kama mambo ya kikubwa vile???
     
  11. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kanunue chaja za kichina au hata za made in Tz maana hapa zinatengenezwa pia mfano kifaru, power formula
    au nenda kwa phone dr?
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Inabidi uichaji kwa Mkuyati au dawa za wamasai.Ukitumia Viagra angalia usichanganye na kahawa.
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kiranga hapo kwenye red huo ni mti?
     
  14. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani mtoa mada ametumia tafsida kupita kiasi ndio maana wengine si rahisi kutambua mapema. Ngoja nifafanue kidogo,

    Simu = male organ
    Message = sperm
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
  16. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haswaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! Sasa nimekupata mkuu.... Sasa Kaisiki wewe unaipenda, au?
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,736
    Trophy Points: 280
    Kaipake ileeee ya kichinaaaaaaaa
     
  18. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaisiki nimekuelewa dada yangu! Na nina matumaini unaipenda sana hiyo simu yako na ndiyo maana upo nayo mpaka leo...
    Ushauri wangu ni kuipeleka hiyo simu kwa fundi mzoefu ang'amue tatizo au hata ikibidi akupe njia mbadala za kuitumia hiyo simu yako ili isiishe charge mapema. Kila la kheri...
     
  19. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ana hatari huyu na hiyo simu yake.......!!!!!
     
  20. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jaribu yafuatayo;
    1. Mara nyingi, hiyo simu hutumia betri mbili, huenda moja imefeli. Basi uitafute namna ya kuifufua iliyofeli.

    2. Huenda simu hiyo inatumika kutuma message kwenda destinations nyingi. Basi punguza matumizi na uwe na client mmoja tu. Utakuwa ukituma message moja kwa siku, basi umemaliza kazi hadi kesho tena.

    3. Mshauri client wako akuingizie credit za kutosha na iliyosahihi kwa faida yake.

    4. Huenda una tabia ya kutuma messages to the air. Acha na uwe unatuma kwa mhusika tu.

    5. Huenda pia unayemtumia hizo messages humpendi, hivyo anakuboaboa. Mtafute mteja usiyemmaliza wala kumbakiza.

    Kwa kufanya hayo, labda simu yako itakuwa na uwezo wa kutuma messages kadhaa bila kuishiwa na chaji. Au basi itakuwa inatosheleza mahitaji yako. Vinginevyo, jaribu kuwa na tabia ya kutembea kwa miguu ili kufikisha ujumbe wako kwa client wako bila wewe kutuma message.
     
Loading...