Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani si tumemchagua wenyewe au?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matope, Dec 13, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Watanzania tunakuwa wakali sana tuna maindi vitu vikubwa je vidogo?Mh si tumemchagua wenyewe au inakuwaje vyama vyote tunamtambua kuwa ndiye mkuu wa kaya!hv hm baba akikosea huwa mtoto anamsahihisha?wadau imekaaje hii najua mtasema sana lkn ndo hvy!kama vp tafuta vyako utumie na ww!
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mi sijamchagua..muulize FF, Rejao na MS ndo wanamemchagua ila sio mimi chonde chonde..zumbukuku nomaaaaaaaaaa

    bwege.jpg
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tulimchagua,tunampenda,anaweza,anatuvutia,tunampenda saaaana!!!
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mimi sikumchagua Huyu mjinga na ninaamini watu wengi hawakumchagua, kwa tume ya uchaguzi hii usije ukashangaa hata waliomchagua kura zao hazikuhesabiwa zilitafutwa feki.
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wamama wengi inasemekana walimchagua kwasababu wanavutiwa na sura yake, hivyo kuna uwezekano yakaibuka maandamano kushinikiza sura yake iwekwe haraka kwenye noti.
     
  6. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hata kama hamukumpigia kura zenu, hali hiyo haizuiii yeye kuwa ndiye presidaa wa tz....!!!
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    sredi zingine bana...aah..!!
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mi kiukweli nampenda saaaaana! Tena saana !!!!
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hii thread imenifanya nicheke kweli!
     
  10. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Unajua ss bra bra nyingi sana utekelezaji hakuna tunaudhi sana mara tuandamane tumpige chini wapi wkt tukipanga siku ya maandamano unajikuta uko peke yako so wadau kazi yetu ni kuongea mdomoni duh aisee kama maneno yangewa ndo vitendo tungekuwa mbali sn!oh kaiba kula hatutaki ndo tunaishia hvy tu CHEKI DRC kule ss hv!utafikiri mashoga,tuache hvy tuikomboe nchi yetu!!!!!!!!
     
  11. M

    Masscom Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    inamaana jamaa yuko kuwanufaisha wachache. yeye mwenyewe anajua % yakura zake za ndio na ndio maana mbabe na anajiendeshea nchi ilimradi siku ziende ashakua vyake.
     
  12. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kaka unavyosema ni sawa lkn hebu cheki mambo yanavyojiendea wkt huu kila kitengo wanajinufaisha wao kwanza wabunge wanajipandishia tu posho!ss uliza wameitoa kwenye mfuko gn while budget ilishapita na hakukuwa na ongezeko ktk posho zao?????wabunge wenyewe hakuna kitu hovyo hovyo tuuuuuu!
     
  13. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    You made my day with the cartoon.....LOL....:)
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nashangaa Mods wanaacha sredi kama hii iendelee kubaki. Ingekuwa tunamwongelea mwizi wa mke wa mtu hapa tayari ingeshafungwa. Nimeshaireport hii thread. Let's wait n see!
     
  15. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha haha huna haya rejao na roho mbaya zako
     
  16. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    da feicebook book nimekupendaaaga sana pepsi moja please
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hebu tuambie ulimchagua nani? au bado ulikuwa under 18? Hope now utakuwa umesha attain age of majority
     
  18. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Dr.wa ukweli asie na mashaka sijachagua mtu wa dizain hii anaendekeza anasa na uzumbukuku plus plus..mtu gani mshamba asiejua kuvumilia mambo mapya? sasa hii picha hapa ana tofauti gani na mwenyekiti wa halmashauri ya Nkenge anapo shangaa magorofa ya new york?? shame shame rejao mpua..
    kikwe.jpg
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuwa rais haimaanishi kuwa muda wote uwe serious. Kuna muda wa kurelax na kuinjoi na familia. siyo kila saa ni muda wa kazi.
    Mwangalie Obama hapa akiwa ndani ya PS3
    obama.jpg
     
  20. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii thread imeanzishwa na mtu anaitwa matope! Sina uhakika kama hayo matope yanamaanisha ubongo au nini. But Kikwete amechaguliwa na watanzania 5,000,000 out of 20,000,000 waliojiandikisha kupiga kura. Its no wonder kura 12000000 zilifutwa na nec ili kumpa ushindi Kikwete. Huhitaji elimu ya PhD kujua kwamba kura zilizompa madaraka kikwete si representative ya tanzanian majority.
     
Loading...