Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani shamba linauzwa ...

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ALLEX, Aug 11, 2011.

  1. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mambo vipi wadau????

    Kana shamba zuri sana naliuza wakuu maeneo ya kibada-dar-es-salaam linafaa kwa mengi kama shule n.k.bei tsh 70 milioni.

    Naomba kwa wadau wenye uwezo au wanaweza nipatia mteja nitafurahi sana..

    Nb: Bei pia inaongeleka kwa mtu aliye serious.

    mawasiliano: 0655-126622
    ...
     
  2. G

    Godwine JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    cha msingi ungeweka ukubwa wake na wapi lipo toka barabara kuu na je lina miundombinu gani?
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Kibada? Hilo litakuwa ndani ya mpango wa kigamboni NEW CITY unless liwe surveyed already - Tupe details mkubwa. Na ninavyojua mimi tayari kumeshafanyika zoezi la utambuzi kwa watu wote wenye nyumba, mashamba na vibanda waliomo ndani ya mradi huu - kila kata majina yameshabandikwa tayari. naomba mwongozo.
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dar hakuna mashamba
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    mambo yale yale ya gezaulole! watu wamenyanganywa mashamba yao yakapimwa viwanja na wenye mashamba wakaambiwa waombe kama kawaida,

    hilo lako lina guarantee gani kwamba halitapimwa? kumiliki shamba dar kwa sasa sio dili kabisa
     
  6. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    mkubwa hili shamba lina guarantee maana mradi umeishia mkize..tunaweza kwenda ardhi kwa kuthibitisha hili..
     
  7. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Shamba lina ukubwa gani?
    kwa nini hamtoi maelezo ya kutosha?
    Huoni kwamba hata ile kukaa unaandika andika kwenye computer kuuliza na kujibu kitu kimoja kimoja inashusha uchumi wa nchi? Unatumia muda mwingi kwenye kitu ambacho ungekimaliza ndani ya muda mfupi.

    Shamba ekari 1, 2, 4, 100 ... au?
     
  8. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MEasurement plz ya hilo shamba wengine hawataniwi humu mkuu
     
  9. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Anafikiri JF ni kama facebook!
    Huku hatuuzi sura.
    This is The Home of Great Thinkers.
    If (s)he is a square peg in a round hole then (s)he is not our type!
     
Loading...