Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani serikali za mitaa hawasidii kama sio mwanacham wa ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kakini, Apr 17, 2011.

  1. k

    kakini Senior Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani huku kwetu serikali za mitaa hawatoi misaada kwa wananchi kama wewe sio mwanachama wa ccm hii ni balaa
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ..............Dhambi ya kuchagua CCM inawala...
     
  3. Josephine

    Josephine Verified User

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    siyo kwenu tu,maeneo mengi ambayo yanawabunge wa upinzani kero hizo zimesikika.jipeni moyo mda waja yote yatakwisha.
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nguvu ya umma hamna?
    Mkinyimwa huduma watu wote basi ichukueni haki yenu nyie vipi?
     
  5. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana niuelewa mudogo wahiyo selikali yamutaa mwenyekiti hajapata wajumbe wazuli wakumushauli msikatetama niutoto wakikuwa wataacha ushauli kamaunatatizo ukilipeleka kwamwenyekiti wa mutaa akishidwa kukutekelezea unaweza kumushitaki shelia inakulinda yeye yupo kutatuwa kelo za wanamutaa si chama
     
  6. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole sana. Hayo yote ni mapito. Siku moja yatakwisha.
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Wapi huko mkuu,tutajie jina la mtaa na mtendaji wake tukufikie
     
Loading...