Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani SERIKALI inamuua babu yangu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba Matatizo, May 8, 2011.

  1. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada wa mawazo toka JF.Nina BABU yangu ambaye ni mstaafu wa idara ya maji Tabora toka tarehe 1april 2009.Mwaka 2010 april ndio alipata rasmi Barua ya kustaafu.Tayari ameshawapa vielelezo vyote kilichobakia ni kumpa HAKI yake tu.Lakini kinachotatiza wanamwambia faili limepote!je NINI afanye?Naomba msaada jamani.
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aanzie upya kukusanya faili nyingine
     
  3. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Itakuwa vigumu kukupa ushauri wa maana kwa kuwa discipline ya utendaji kazi kwenye public service imekufa. Fikiria wale vikongwe wa East African Community bado wanazungushwa kupewa mafao yao tangu miaka zaidi
    ya 15 iliyopita, itakuwa ya babu yako aliyestaafu 2009
     
  4. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kakusanya kila kitu.Tatizo fail ambalo linb kumbukumbu zake wanasema limepotea wakati alishapeleka Full data.Fail hilo hilo mwez wa nne mwaka 2010 lilionekana na ndio akaandikiwa barua ya KUSTAAFU.
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Lazima ni kada wa CCM huyo babu yako. CCM na rushwa ni damu na nyama.
    Atoe rushwa ale kuku wake
     
  6. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    its unfortunate piece of truth! wastaafu bongo wana wakati mgumu sana kimaisha. usikute watendaji wanatarajia hana muda atajifia zake waendelee kuvuta pensheni yake kivyao vyao!
     
Loading...