Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani selection za A-level zinatoka lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sir H, Mar 6, 2012.

  1. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Nimehtimu kdto ch IV mwka jana nina point 24 na credit tatu ninazo,civ-C,his-A,eng-C,kisw&geo-D! Tatzo nina wacwac cjabalance! Hebu niambieni wanaJF,nitachaguliwa? Mana'ke pressure haijashuka bado!
     
  2. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 60
    Hyo nenda shule za private 2. Mchezo umeisha
     
  3. G

    GHANI JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Utapata shule usihofu mwaka huu matokeo hayakua mazuri, fanya kujiandaa tuu.
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kweli haya matokeo ya madogo yanatupa pressure sana, dogo nahisi asipopata post ya serikali atanifilisi mwaka huu, ana 3 ya point 24 na kombi za PCM, PCB, PGM na EGM ana C moja moja kila kombi, yaani amepata C ya B/maths, C ya Biology, C ya Civics na C ya Kiswahili, sijui km watamchukua aisee. anyway, nazingatia ushauri wa SIZINGA
     
Loading...