Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani sayansi ya HEP inaruhusu kurecyle maji kwenye mabwawa yetu au yanakuwa yamechafuka hayafai?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by logbes, Jul 19, 2011.

  1. logbes

    logbes Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani sayansi ya HEP inaruhusu kurecyle maji kwenye mabwawa yetu au yanakuwa yamechafuka hayafai?
    maana wanasingizia maji yameisha na masika yameisha juzi je mwezi wa kumi si kutakuwa giza 24hrs?
    M mpaka nimeharibu betri ya simu yangu kwa kuchaji kabla haijaisha na kukatika kabla sijamaliza kuchaji( ratiba za mgao hazieleweki) huo mfano mdogo wa kero za Power shading au rationing
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Sababu lazima ziwepo mkuu ili wananchi waridhike serikali inaweza ikafunga mashine za umeme za upepo na ukitokea mgao watasema upepo umepungua.
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Power shedding
     
Loading...