Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Radio one stereo!!

Discussion in 'Sports' started by kivyako, Jul 16, 2012.

  1. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,656
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Ndg wana jf ndo kusema waendesha kipindi cha sports hawajui nani kawa mwenyekiti wa yanga?
     
  2. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Funguka nini kilichojiri hukoo?
     
  3. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,656
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Uongozi mzima mpya umetajwa kuanzia makamu m/kiti na hakuna taarifa yoyote km vile hakukuwa na nafasi ya m/kiti
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mengi ana bifu na Yangu. Tangia hilo bifu lilipoanza na nadhani Manji kumshitaki Mengi na kumdai Shilingi moja vyombo vya habari vya Mengi havilitaji hata kidogo jina la Manji. Kwa vyombo vya Mengi jina Manji ni haramu!
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu siyo waendesha kipindi. Chezea mshahara usichezee kazi. Mengi kawapiga marufuku kulitaja jina la Manji. Hukusikia walivyokuwa wakimpigia kampeni John Jambele?
     
Loading...