Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Prof. Mukandara anaitafuna UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 12, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Jamani Chuo Kikuu cha Dar es Salaam kinatafunwa vilivyo na Makamu Mkuu wa Chuo,Prof.Rwekaza Sympho Mukandara.Kila akienda kwao kwa mapumziko ayatakayo wakati wowote ule(Kagera),hulisafirisha kwenda na kurudi shangingi lake tupu huku yeye akipaa na ndege.Huenda na wapishi wake na walinzi ambao wote hulipiwa na Chuo.Chuo kinadhoofu kwa sababu yake.Ana matumizi mengine mengi mno ya anasa.Huyu mtu hana huruma na fedha za Chuo kabisa....
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    aliteuliwa na rais ambaye matumizi yake ni makubwa kuliko rais yoyote wa tz,..anamuiga boss wake
     
  3. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Weee nani ? Mbona umesubiria tume kumtuhumu hajajaza form za kutaja mali zake na wewe unamfyatukia ..... Yaani wabongo hamkosi maneno hii hatari sana.
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    mimi TUME
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Huyo jamaa nasikia ndiye anayeharibu hata Coet kwa kupachika vibaraka wake kila sehemu.
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Wivu tuu unakusumbua hii nchi kila mtu anakula kwenye kamba yake wewe kama huna kamba kula lami
     
  7. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Duh, unathibitisha kuwa ni kweli ana kula na wasio kula wanamwonea wivu.
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    sioni ubaya kusafiri na wapishi na walinzi, sasa ulitaka akifika kwao akodi gari la kutembelea? acha hizo.
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    si awalipe mwenyewe sasa?
     
  10. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni ishomire yule,si unajua wahaya wanavyopenda mapompasi.......
     
  11. m

    mseminariG Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vyuo vyote tanzania vina matatizo hata udom ni noma mno,wanashindwa kuwalipa walimu ila ni ansa tu kwakwenda mbele,wakiongozwa na mlacha na boss wake.
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi nae ni mwana siasa hadi awekwe jukwaa la siasa?
     
  13. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tujiulize kwanza, stahili zake ni zipi kama makamu mkuu wa udsm, na tukishafahamu kama tuna hakika kuwa anafuja mali za chuo basi ndo tuje na thread kama hii vinginevyo nnaichukulia kama chuki zisizo na mpango
     
  14. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    siyo COET tu bali amesambaa mpaka kwenye constituent Colleges! kila kona ni vibaraka wake waliojaa dharau na majivuno! wasomi wetu wengi ni "wajinga"bado!


     
  15. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    .....hahaha ha nimependa Avatar yako
     
  16. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamana ana ghorofa lake makongo juu kama ikulu ya magogoni,na ana Benz S 550 mpk imeingia brbrn mwaka 2007 alitumia 140M, unategemea nani kwa mtu mwenye ukwasi wa namna hiyo?apande gari mpk kiziba na kurudi?ye ndege tu
     
  17. S

    SIXPLANET Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Toa ushaidi waku tosha ukikamilia maandamano yaku mtoa kwanini atumie mali za uma vibaya nawasomi tunaona huu utakuwa umbumbumbu. Nachukia sana mtu anaye lalamika chukua hatua chungunza lete ushaidi wako tuufanyie kazi, uta lalamika mpaka lini acha undezi.
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu nakubaliana na wewe huuu ni wivu tuu mbona wengi wanafanya hivyo! KWELI TULE LAMI!
     
  19. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    ni shangingi lake binafsi au la chuo? na je, ni wapishi wake binafsi au wa chuo? kama ni la chuo hafai na ndiyo wanaturudisha nyuma hawa. kama la kwake binafsi then nakushauri usifuatilie maisha binafsi ya mtu.
     
  20. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni majungu nyie. Mnajuaje huenda hayo ni marupurupu ya mkataba wake wa kazi? Mnajua contract yake ina nini? Mnakurupuka tu bila evidence. Mlacha mmempigia kelele weweeeeeee kwa majungu ya vi tutorial asistant matokeo yake vimeaibika tu hakuna hoja yoyote ya ukweli waliyotoa. Acheni Utoto
     
Loading...