Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Posta mpya

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by lidoda, Jul 27, 2011.

  1. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 518
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    kwangu Mimi Posta mpya ni kama jicho la fasheni. akina wadada warembo, mavazi yao ndo .... mwenzangu waionaje Posta mpya?
     
  2. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mi huWA nadindisha muda wote ninapokua posta mpya jamani! Bora umesema.
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole kwa yote yanayokupata ukifika posta mpya.....lakini huoni kuwa yaweza kuwa laana hiyo?
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Mm posta mpya huwa naangalia uumbaji tu afu nayaacha hapo hapo...thank Allah cna tamaa na wanawake aise
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhhhhhh
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    you great thinkers, sasa kazi huwa mnafanya saa ngapi? ...ina maana katika vitu vyote vilivyoumbwa na Mungu mnaona wanawake tu!? Kweli Waafrica tuna kitu cha ziada katika kuumbwa
     
  7. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Posta mpya gani?? wengine tuko huku naliendele..sasa ukisema posta mpya unatuacha..au hii JF ni ya watu wa wapi?
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii thread ni kwa wale waishio Dar es salaam, na ambao wanapenda kwenda eneo moja linaitwa posta mpya na ni wale wenye kula kwa macho.
     
  9. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya bwana..na sie wa mikoani tutaanza kuulizana mtoto wa nani anachezwa ngoma wiki hii..kumbe nyie wa Dar mna thread zenu..
     
  10. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mkuu mi siko Dar angalia location yangu!!

    Huku tunafukuzana mtoni kwenye mchanga, na hiki kiangazi balaa tupu. Mnalala kwenye mchanga lakini khanga moja mhimu, na miwa mirefu. Basi maisha yanasonga mbele, hatujui mgao wa umeme wala foleni za magari. Rais wetu Nyerere akija ndo tunaona tingatinga linachonga barabara vinginevyo sahau, ni vumbi tu kwenda mbele.
     
  11. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa yangu yeye anasema siku akiboreka anaenda posta pale anatafunta angle nzuuri anakaa hata 2hrs just kuona tu uumbaji wa mola, akitoka hapo swaaafi karidhika
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Uzembe na uzurulaji! Fanya kazi kijana ujikwamue na umasikini wa fikra na kipato
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kujiuliza kila anayekwenda Posta mpya anabadilika ghafla au? sijawahi kuona "mmbaya" pale!!
     
  15. Maddock

    Maddock Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mchungaji, waambie hao..
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sasa nyinyi hukota posta huwa mnakwenda kutafuta wanawake au mnakuwaga na shughuli maalumu,maana mimi hainiingii akilini mtu kudindisha ovyo utafikiri ngo'mbe ambeye yupo teyari kufanya mapenzi sehemu yoyote!acheni uzushi kudindisha ni suala la kisaikologia haliwezi kutokea kiuraisi kama mnavyolielezea!!
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    O.k kumbe ndiyo maana nchi haiendelei,kijana badala ya kufanya kazi ili nchi iendelee unakaa kona kuangalia mademu,huu ni ujinga wa hali ya juu!!
     
  18. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    karibu dar es salaam ila usiwasahau ndugu zako uliowaacha nyumbani kwani wanakutegemea uwainue kiuchumi
     
Loading...