Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani, plz hili nna shida nalo haswa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Andrew Jr, May 7, 2012.

  1. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Wana Jf hongereni kwa ushauri wenu.
    Naomba mnisaidie natamani sana nikafanyie kazi botswana. Mwezi wa 6 mwaka huu namalizia digrii ya ualimu.(bachelor of education in arts)
    please nambieni mfumo wa elimu na kama nataka nifanikiwe nifanyeje
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    wewe vp,yan umesoma kwa pesa za wavuja jasho wa bongo afu unataka kutoroka kabla hata hujatoa mchango wako kwa jamii husika.ebu katufundishie wadogo zetu kwanza kabla hujaamua kutorokea huko botswana.
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,958
    Likes Received: 1,098
    Trophy Points: 280
    Kuna Proffesinal ambazo ziko in demend Botswana, kwa kesi yako ya uhalimu ni ngumu sana kupata kazi huko, kama ni medical doctor mwenye experience ama Civil eng mwenye experience pia unaweza kubahatisha kibarua
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Kafundishe kule mwakalelwe au ichwankima kulee usitusumbue ebo!
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    asikudanganye mtu botswana sasa hivi hapakaliki, miaka michache iliyopita walikuwa na uhaba mkubwa sana wa wataalamu lakini walianzisha program moja kabambe ya kuwasomesha watu wao, kuanzia 2005 mpaka leo hii wameshasomesha watu zaidi ya 100,000 na wengi wamemaliza mwaka jana na wengine wengi zaidi wanamaliza mwaka huu. Waliomaliza mwaka jana wengi bado hawajarudi kwao c'se wanapenda sana starehe za nje. govt yao imewasomesha kwenye vyuo bora duniani europe, america na asia kwahiyo wewe ukienda na degree yako ya udsm watakushangaa
    kwakifupi botswana imeanza kuwa na tatizo la ajira c'se wasomi ni wengi halafu nchi yenyewe population yake haizidi milioni 2
     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu umenifanya nitabasamu, jamaa anataka ku escape we una mwambia arudi tena huko
     
Loading...