Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Panya hawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mayenga, Oct 2, 2012.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu,

    Ninaomba msaada wenu kwa yeyote anayejua dawa nzuri ya kukabiliana na panya,wadogo kwa wakubwa.Panya ukiweka sumu chakula hawakili,ila ukiweka chakula kisicho na sumu unakuta sahani tupu.Panya hawa wanakunywa juisi iliyoachwa kwenye glass bila kuiangusha.Panya hawa maandazi saba nimeyaacha mezani asubuhi yake nimekuta sahani kavu.

    Msaada wenu tafadhali!
     
  2. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Panya anakunywa juice?
     
  3. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Pole. Nilishapambana sana na panya wa aina hiyo; usijisumbue kuweka sumu nadhani wanauwezo wa kunusa na kujua hii ni sumu. Kwanza hakikisha unaziba sehemu zote za nyumba/chumba chako wanazoingilia kwa kuwa hawakai sehemu moja, wana tabia ya kutembea kutoka nyumba moja kwenda nyingine. Pili anzisha vita ya kuharibu makao yao ndani ya nyumba yako hakikisha unawaua mmoja baada ya mwingine! kama unaogopa kupiga panya nitafute!
     
  4. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 414
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    panya anakula maandazi saba bila kubakiza ???
     
  5. i

    ilonga JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Kwa K'ndoni hasa Mkwajuni hao panya wa hivyo kawaida,wanasogeza hadi mifuniko ya masufuria na kula kilichomo.
     
  6. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Wawekee bia kwenye glasi,asubuhi watakuwa na hangover,ni kujiokotea tu.
     
  7. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hawa wanaokunywa juice...Inawezekana kuna mtu kawaiba SUA-Morogoro na kuja kuwahifadhi kwako nini?? Maana SUA wapo wanaogundua mabomu yaliyotegwa ardhini. Hawa wanokunywa juice bila kuangusha glass LAZIMA watakuwa wana undugu nao!!!
     
  8. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    :spy:Basi ni panya mtu
     
  9. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    simple, chakufanya make sure chumba chako kiko safi....unasumbuka na panya coz ww nimchafu...period.

    umewai kukuta panya mlimani city japo kuna mavyombo mengi?
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hahahahahaaa pole nimecheka ingawa sio mazuri.......

    Panya wa siku hizi hata ukiwawekea nyama hawali, wameshtuka........

    Unaweza kata nyanya itie endocide(sijui kama spelling zipo sawa) wawekee wanapopita wakila watakufa.... Ila usiweke chochote chenye asili ya maji wakinywa hawafi.....

    Hata sumu za kawaida hakikisha maji yote yamefunikwa, maana wakinywa hawafi ng'oooo (hii nimeithibitisha kutokana na uziefu wangu)
     
  11. G

    Ginner JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    tulikuwa na tatizo kama lako.
    panya wanasusa kula chakula chenye sumu
    ila ukiacha samaki humkuti.
    cha msingi ni kununua dawa ya panya (nimeisahau jina lake) ila zipo kama tambi zinarangi nyekundu ivi. panya wanazipenda sana na huwa haziwaui papo kwa papo ila baada ya siku nne utamkuta panya wanatembea akiwa amechoka mno. unachokifanya wewe ni kumwokota na kummalizia.
     
  12. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mi nakushauri ufuge paka tu. Maana ukiwawekea sumu wakianza kufia chini ya makochi na makabati hiyo harufu si mchezo! Na bado ukiwaua hao waliopo kwa sumu wengine wapya watahamia so unakua hujasovu tatizo.
    Tatizo paka wa siku hizi nao ukiwalea lea wanakua masharo baro.. ! "Yo! panya men.. njoo tupozi kwenye kochi men!" LoL
     
  13. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kuna sumu fulani ya Zinc powder nyeusi, ilikuwa inauzwa na Twiga Chemicals sijui kama siku hizi ipo. Hii inaangamiza kizazi cha panya chote na wakifa wankauka kama kuni. Ukiipata unaweka punje size ya unga kama mbili au tatu ni balaa lazima wafee tu.
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,084
    Likes Received: 2,347
    Trophy Points: 280
    Nimecheka sana.... eti paka nao masharobaro
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mkuu......una uhakika hao ni panya kweli....?........kuna panya watu siku hizi......stuka.....chukua hatua madhubuti mkuu.......
     
  16. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii kaka ngoja nikugongee like
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,254
    Trophy Points: 280
    duh.....
     
  18. l

    lombardin Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu, chukua karanga mbichi punje kama punje 20 hivi, nunua vidonge 10 vya indocid, weka karanga kwemye sahani fumua vidonge vyote weka unga tu wa hiyo dawa kwenye karanga chukua maji kijiko cha chai weka kwenye karanga changanya ilidawa ingie barabara kwenye karanga. weka hiyo sahani popote panya anaweza fikia kwa urahisi. panya hufa baada masaa kuanzia 18 tangu kula dawa. au chukua Piliton vidonge 5 changanya na maziwa kiduchu kwenye kisosa weka juu ya meza, kila panya atakaye onja maziwa utakuta asubui yupo hoi kalala.
     
  19. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tafuta tambi zenye sumu kutoka mradi wa panya sua-morogoro hiyo ni kiboko
     
  20. i

    ilonga JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Tushawahi kuwa na paka mmoja bosi wake akiamka kwenda kazini yeye anapanda kitandani analala usawa uleule wa feni inapopuliza.
     
Loading...