Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Pandeni Dala dala...kuna raha yake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rejao, Jul 7, 2011.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Jana mida ya jioni nilipanda dala dala kutoka maeneo ya Mwenge nikielekea Mbagala. Kama tunavyojua, kuna umbali mrefu kati ya maeneo haya!
    Nimezoea kuona Shutuma nyingi sana dhidi ya serikali hapa jamvini lakini hizi zilikuwa kiboko!
    Hapa jamvini watu tumekuwa tukiilaumu serikali na maisha magumu kwa mtanzania lakini kwa niliyoyaona jana nimegundua kuwa watu wengi hapa tuna fake! Haturepresent true picture ya hali halisi! Mtu utasemaje una maisha magumu wakati una uwezo wa kutumia Internet kukoment hapa JF 24/7?
    Kwenye dala dala walikuwa real, na walichoongea kilikuwa na mguso wa aina yake!
    Nawashauri pandeni dala dala mkitaka kujua mengi! Ilinigarimu tu 500 kutoka Mwenge mpaka Mbagala
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Bado hujaweka point muhimu sana kwenye hii thread yako!
    Ulisikia maongezi gani kwenye daladala?
    Lakini pia kuwashauri watu wapande daladala ni maajabu kwangu, maana ndiyo usafiri wa kila siku wa 70% ya wanaJF hapa!
    Sijakuelewa!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na leo Naelekea kituoni kupanda,kwa mara ya mwisho kupanda DALADALA NI jana SAA 1:30 JION IF NOT USIKU
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    UN wamesha declare internet kuwa haki ya kila mtu ..... afterall nowadays a bundle of internet 400MB is TZS 2500 per month, and if you use jf and other mail services it can last for three weeks

    haina maana mtu anayetumia internet maisha ni mazuri kwake
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kulikuwa na mada nyingi, kutokana na foleni zetu za jijini, nyingi za kisiasa na kiuchumi
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Reajao hembu badilisha avatar kwanza, niweze kuchangia!!
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni wananchi wangapi wenye uwezo wa kununua computer? Ni wangapi wenye uelewa wa matumizi ya internet?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ni ipi inatisha kati ya hizi?
    Ama kweli Nyani haoni mgongowe!

    [​IMG] [​IMG]
     
  9. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona umekatisha route tena? Mwache jamaa aendelee kutupasha yaliyojiri jana kwenye Daladala.
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Mkuu ... mbona kama unakremu .... internet inapatikana kwenye simu za viganjani na hata siyo lazima umiliki pc ndiyo unaweza access internet... waweza kwenda cafe na kupata huduma hii unapoihitaji kama vile unavyokwenda hospitali au polisi pale unapoumwa au unapofanyiwa uhalifu ..... sasa hivi hata matokeo ya mitihani hutolewa kwa internet .... siyo lazima kila mwananchi awe na internet access .... kama ilivyo siyo kila mwananchi ana bomba la maji .... wengine huenda kuchota maji kwa jirani na kwenye madimbwi na mito
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaaaaaaa......Jaman hizi avatar huwa mwaznunua sehemu gani?????
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Natumia simu kwa muda woote naokua kwenye INTANET.........
     
  13. b

    benzoo Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwan kutumia net kunagharim sh ngp ambayo ingewez kukukomboa kimaisha?
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ngoja niwahi kituoni ila huu mtindo wa wakaka kutubarashia mhhh
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahaha... Kumbe huwa mnafeel? Kuna baadhi ya wadada huwa wanapenda, unashangaa mdada anakuja kusimama na kukupa mgongo nyuma yako kabisa! Sasa hapo unategemea nin?
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sa tufanyeje jamani na ki hiace kimejazaa na sie twataka wahi home lol:tonguez:
     
  17. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe Rejao unaweka post na hauleti je ulisikia nini ituambie tufatilie ushauri wako hujanigusa bado na hii hoja yako.
     
  18. R

    Renegade JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    MR na wewe unaenda Mbagala leo?
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yaap best ila nimevaa jeans kwa sababu maalum si unajua mabasi yetu :typing:
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Sasa umepiga kimini na nguo nyepesi uku kichupi chaonekana kwa mbali lazima wakubaashie.
    Jamani apa nilipo nareply kwa kutumia simu sasa iyo gharama unaoiongelea inatoka wapi.
    Alafu kama kweli ulipanda daladala lazima ungeweka wazi mlichokuwa mnadiscuss ila mkuu nona umesikia kwa watu tuu.
    Siku panda kivukoni kwenda gongo la mboto aka goms uone comments za watz
     
Loading...