Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani open university

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Eversmilin Gal, Mar 26, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naombeni mnieleze usomaji wa open university je kuna full lecture faida na hasara zake please niko serious nataka nkachukue BBA msinikashifu
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Sidhan kama huwa kuna full lecture pale open,ila naskia msuli wao tyt sana mkuu!!
     
  3. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    lectures zinatolewa kwenye mannuals. lakini wana mannuals nzuri sana. Kama una tatizo sehemu unaweza ukamtafuta mwalim wa somo na ukauliza. Huwa wanatoa ushirikiano sana kama unauliza kitu cha maana. Na kuna wakati wa face to face huwa mnakutana na walimu wa masomo mbali mbali ambapo pia unaweza kuuliza. Wengi huwa wanaorganize groups halafu wanatafuta waalimu wanawapa lectures kwa kuchangishana kiasi fulani kutokana na mlivyopatana na huyo mwalimu. Otherwise kama una nia ya kusoma unamaliza na unafanya vizuri kama vyuo vingine. Lakini ni bidii yako na uwezo wa kujisomea hizo lectures zao peke yako. Tena kama BBA naona ni kozi ambayo watu wengi humaliza haraka. usife moyo "it is worth it" Kila la heri
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Hakuna lectures hata kidogo. Ni juhudi yako tu au na kundi lako la kujisomea. kama alivyosema mchangiaji hapo juu, kuna manuals nzuri sana zinasaidia kukuongoza for more readings. tatizo ni kupata text books otherwise get registered you will enjoy university education. From last year hata hizo manuals zitakuwa nadra kuzipata, maana all instructions are now full on line. face to face ni kuhakiki kama kweli umejiandaa kuweza kufanya mitihani. Inafanyika a few months one or two before exams.
     
  5. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani asanteni kwa kufunguka ila ukiwa serious c unafaulu with flying colours fungukeni jamani
     
  6. k

    kanganyoro Senior Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu open
     
  7. okaoni

    okaoni JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hili la kulazimishwa kulipa ada ,mapema na kupigwa faini ya tshs 20,000/= hazikunifurahishwa.mabadiliko yoyote lazima yawe yamepitishwa nja wanafunzi wapewa muda wa kujiandaa. Hili limetoka wapi?rekebiheni hilo open hii ni taasisi ya kkitaaluma na mambo ya kitaaluma yana utaratibu wake
     
  8. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kulipa ada mapema kivipi
     
  9. okaoni

    okaoni JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    huwa tunalipa kwa instalment na tunabanwa tuu pale tunapoingia kwenye chumba cha mtihani kama ilivyo kawaida kwa vyuo vingi bongo na ukuzingatia hali mbaya ya uchumi sasa nimeona bango linalosema tarehe 21.03.2012 ni mwisho ukichelewa unalipa fidia ta tshs 20,000/ hii sijawahi kuiona kabla.nadhani umenielewa
     
  10. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    OUT ni light training. There is no academic rigour. University education is more than classroom work. Interactions outside the classroom are most as important as bookish work. You are not a complete graduate if you lack campus experience, i.e. campus politics, inaugural lectures, research dissemination lectures, etc. OUT is for retired officers.
     
  11. okaoni

    okaoni JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu una mawazo ya kizamani kweeli.Dunia nzima sasa hivi ianeelekea kwenye open and Distance learning.kiaje?Ni rahisi kama unavyochangia hapa JF na unaelewa mada.Nani hayo yote uliyoyataja sijui ianauguration lecture,sijui research vipo OUT tena kwa kiwango cha lami sio cha changarawe za kupewa concentration area na kuingia na videsa kwenye vyumba vya mitihani.Amini akili yako na usiji limit kuwa bila spoonfeeding huwezi kusoma.Najua watu wengi hutia mguu OUT na baada ya kuona maji marefu wanalala mbele na maneno yao ni kama hayo yako eti "retired officers" badili mtazamo wapo vijana wengi zaidi ya wazee out na soko la ajira kwao ni jeupe sana kwani ni watu waliojisomea wenyewe wana confidance na kile wanachokijua.Wewe bahatika kuchart na mtu aliyesoma OUT utashangaa anajua mambo lukuki na utaweza kushindwa kuelewa amesomasamaje.
     
  12. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani aliyesoma na anayesoma kwa sa hivi please aniPM im more than serious
     
  13. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    im more than serios please Pm me
     
Loading...