Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Oilcom ni wezi! wezi! wezi wa mafuta kabisa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Cool, Feb 15, 2012.

  1. C

    Cool Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimekuwa nasoma post mbalimbali kuhusu wizi wa hawa jamaa wa Vituo vya mafuta vya OILCOM, nikapuuza leo yamenikuta. Nimetoka na gari yangu mpaka Oilcom pale tiptop manzese, nikajaza mafuta ya 12,000 yaani lita 6. Natoka hapo nikijua hayo yatanifikisha mpaka kesho, nafika Jangwani taa ya mafuta inawaka. Nikajua tu kama hawajaniwekea hewa, basi wameweka nusu lita.

    Nakusihi mwenzangu hawa jamaa achana nao kabisa mpaka washike adabu, wamezidi kutuibia

    Jamani hawa jamaa ni wezi kabisaaa! Wahusika sijui wapo wapi. Wamekuwa wezi kama TIGO
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    mafuta nenda TOTAL
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    duh hadi we umeingizwa mujini?? kwa hiyo ikawaje?? ulirudi palepale kulalamika??ulipewa risiti ya malipo??
     
  4. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Vituo vingi sana hapa mjini ni wezi. Ukienda na Kidumu kuna pump yake na gari pia kuna pump yake hasa kwa petrol. Ukienda na gari hawawezi kukuuzia toka kwenye pump ya wenye vidumu. Kwenye dumu ni rahisi kumonitor. Nina imani ewura wako macho watashughulikia
     
  5. C

    Cool Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ningefanyeje sasa nishafika jangwani nawahi ofisini? hata ningerudi wangeniyeyusha, Hawa jamaa nasema dawa yao inachemka, subiri!
     
  6. C

    Cool Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kama wamezoea kiasi hiki, msingae sana, vituo vyao vyote vitatoweka, subiri
     
  7. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuwaka taa ya mafuta kwenye dash board ya gari hakumaanishi kuwa mafuta yamekauka kwenye tank, bali ni tahadhari kuwa unahitajika kuongeza mafuta kwenye gari. Kwa kutegemea na aina ya gari, lakini nyingi, huwaka taa ya tahadhari pindi mafuta kwenye gari yanapobaki chini ya lita 10. Na kwa maelezo yako umesema ulinunua lita 6 tu, ambayo ni chini ya lita 10, lazima taa iwake.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    pole sana
     
  9. luck

    luck JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Kama hutaki presha nunua mafuta vituo hivi BP (hasa vituo vinavomilikiwa na bp wenyewe),Total,Engen.
    Ukikosa kabisa nenda kokote lakn sio oilkom hao jamaa sio kabisaa nilishawadiscredit kitambo sana!
     
  10. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inabidi uwe makini wale wauzaji wajanja sana kwani kama kuna mtu aliyekuwa kanunua mafuta ya 10,000/= basi wewe wamekuwekea elfu mbili tu. Kuna siku walitaka kuniliza hivyo hivyo Kinyerezi sijui nako ni OILCOM? sikai huko. Nilitaka aniwekee ya Tsh 30,000/= kumbe kuna jamaa kawekewa ya 15,000/= jamaa akaanzai pale kuendelea (kuna jinsi wanavyo tegeshea zile pump) basi wife akashutukia dili ndo jamaa akajibaraguza na kuniwekea yote.
     
  11. l

    luckman JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa ni wezi sana, wezi tena wakubwa hawa, kuna vituo vya oilcom ubungo, oilcom tabata relini pale kona, mi jumamosi waliniliza, nimeweka mafuta ya 10,000.00 nimeenda tabata kimanga kurudi hadi pale sheli yameisha niliwafata wakasema geji yangu mbovu, nikamchukua mfanyakazi mmoja tukaenda hadi engen nikatia ya 10,000.00 mshale ukapanda fasta nikamuuliza umeona akasema basi wataongea na bosi wao waone tatizo ni nini,

    nililianzisha palepale nikadai pesa yangu wala mafuta yao siyataki, moto ukawaka tena sana make mafisadi naona ni kila eneo, nawaombeni mafuta jazeni engen, total, agip au kituo kingine tofauti na oilcom!
     
  12. C

    Cool Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Du! Hii janja yao nilikuwa sijainyaka, kumbe..!
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Dawa ni kujaza full tank.....hawakuibii ng'o manake lita za full tank zinajulikana.........halafu gari inakula mafuta vizuri ikiwa full tank........vinginevyo nenda na galoni ujaze halafu ujimiminie.......galoni linajulikana ni lita 5 na hawawezi kukuibia
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    10,000.00 mshale ukapanda fasta =5litres

    DUH gari yako ina cc ngapi!!??
     
  15. grey

    grey Senior Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeshajua janja yao. natembea na kidumu tuu. wanajaza naenda kuweka mwenyewe. Ahsante kwa ujumbe
     
  16. MANI

    MANI Platinum Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Vitz au Duet 660 !
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Usisahau chupa ndogo ya KILIMANJARO water kwa ajili ya kumiminia
     
  18. grey

    grey Senior Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hehehe, kweli kabisa na wembe wa kuikatia ili ifae kama funnel...
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Jamaa kun siku niliwaudhi ile mbaya waliponojazia kidumu tu nikamimina kwenye tank kwa hicho kichupa......karibu wapasuke sura
     
  20. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Full tank kila uingiapo shell mkuu, usifanye mchezo na haya maisha ya kiTZ, labda kutembea na galoni nako inakuwa kaazii kweli kweli
     
Loading...