Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nyimbo za mchaka mchaka.... Mimi hoooi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mmteule, May 11, 2012.

  1. m

    mmteule JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    Kwa wale wadau wa shule za st. Kayumba enzi hizo, hapa namaanisha watoto wa wakulima ambao wamesoma shule huku wakienda na...
    kidumu
    ufagio
    jembe
    kuni
    mabingobingo
    maua
    nyasi
    nyuzi za katani
    mbolea..... na mazagazaga mengine yanayopatikana pande hizo za sitimbi. ukifika shule unafagia bonge la uwanja na kiranja anakagua, then mstarini parade tayari kwaajili ya mchaka mchaka..... nyimbo zake sasa....

    ooooh dada mwajuma anainama.... anainuka...anaona hayaaaaa x 2

    nyingine

    mchakamchaka mwendo wa lazima......

    nyingine

    idd amini akifa mimi siwezi kulia, nitamtupa kager awe chakula cha mamba....
    wadau hapa nimeweka vionjo tu kama unazikumbuka nyingine embu tupia ili watoto wetu nao waambulie angalau.
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwenye mahindi,kwenye mahindi,kwenye mahindi stop eeh...kwenye mahindi stop eeh..
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jua lile literemke mama, aiyaiyaa iyaa iyaa mama.
    Mwezi nao uteremke mama...
    Nyota nazo ziteremke mama...
     
  4. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Alisema, alisema, alisema Nyerere alisema
    vijana wangu wote mwalegea sasa tuanze mchakamchaka
    chinja

    Na nyingine hii hapa...
    Banda wa malawi katuvalia ngozi ya simba
    kututishia Watanzania hatujali hatujali oooooooooooo
     
  5. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Pale tulipolazimishwa kuamka na kilanja wa zamu tulimpa kitu hiki kwenye mchakamchaka
    Jitu zimaa jitu zimaa hovyo eeh halikutaka sisi tupate usinize eeh
     
  6. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kombolela titi helena alikombolela wali na maharage.helena helena alikombolela wali na maharage.,
     
  7. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    nsumba boyz enzi hizo...

    zaina zaina, zainaa.. mtoto wa nganza zainaa unanichanganya zainaa, nipe rahaa zaina..*3
     
  8. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Mchaka mchaka chinja,ali mselem hadija.......


    Kuna ile ya
    'mabata madogo madogo yanaogelea yanaogelea .......
     
  9. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimecheka hadi machozi. Mmenikumbusha mbali sana. Vitu kama hivi ndo vinanifanya nione ugumu wa mapumziko ya JF.

    Nyimbo zingine ukizitafakari unakosa jibu. Hivi jua, mwezi na nyota vikiteremka tutapona? All in all, maisha yalikuwa saaaafi! Baada ya mchakamchaka, unaingia darasani, ukirudi nyumbani chakula kipo tayari. Kinapatikanaje...si kazi yangu. Those good old days! Shukrani kwa wazazi/walezi wetu.
     
  10. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Aminiiii akija .... sisi tupo tayariiiii ... amini akija sisi tupo tayari .... X 4
    ...
    Akija chini ... kanyaga ... kanyaga kanyaga kanyaga X 2


    NB:
    Tatizo lilikuwa pale mbapo watu wanakanyaga ... chini ... yaani ni vishindo vikubwa vinasikika na vumbi la kufa mtu

    Hii ilikuwa ni wakati wa vita ya Kagera
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna Msela Mmoja yeye alikuwa anakuja Shule kwa sababu ya Mchakamcha, tukimaliza Mchakamchaka anasepa. Jamaa alikuwa amekomaa sana tulikuwa tunamwita Mashine ya Longi. Tulikuwa tukiimba Nyimbo mbalimbali basi jamaa katikati akawa anachombeza na Tangazo la Dawa ya Wadudu

    "Mama Mende Mama Panya Mama Mende Mama Panya"
     
  12. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    za sasa hz... Mbuz kalamba chuma cha reli... Maisha magumu x2, hayewe.. Hayawe.! Kwa walio soma makongo.. Mtoto wa makongo aisha... Eeeh yaye aisha... Unaniumiza.. Aisha nyngne hii nackia utam... Joro hlo nackia utam joro hlo.....
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    HEHEHEH swafi mnooo!! Primary haikuwa soo sana sababu tulikuwa tukitokea home lkn Secondary bana hasa aboarding ndo ilikuwa soo. Mkono wa Mara Sec Kilosa hapo kulikuwa na jamaa wanamuita mtaalaam Kitabazi yaani yeye alikuwa anauwezo wa kutembea huku kalala. Jamaa alikuwa akipiga kengele kumi na moja na robo mnaamka mnaenda assembly mnaanza kukimbia mchakamchaka mpaka kumi na mbili kasoro mnarudi tena assembly mnapangiwa sasa kazi za kufanya mpaka kumi na mbili na nusu mnaruhusiwa kwenda kujiandaa kuingia class.
    Nyimbo nakumbuka kuna moja inaimbwa Dungu aaah aah Dungu Masai Govi, Dungu aah aaah Dungu Masai Govi. Kuna nyingine ligomaaa ligomaa, ligomaa ae aee aee, mwendo wake wa maringo ligoma, sura yake ya mrembo ligoma mama hahahah nilikuwa sipendi hicho kikengere yaani kina mlio unakwenda hadi km 2
     
  14. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kibiriti washa washaaaa kiberiti chawaka moto, kibiriti washa washaa kibiriti chawaka moto.
     
  15. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,449
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160

    JF siku zote nikiingia baadh ya sehem nalia na mbavu sina.
    nakumbuk walimu walitutuma ndz ,machungwa hadi nyama robo kilo kila mwanfnz
     
  16. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hiyo hee hiyo kanyaga kanyaga twende limbwata limbwata ng'ombe wangu ana mahips ana manyonyo ana mabambataa hiyo hee
     
Loading...