Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ntamuachaje huyu msichana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dr.Ven, Oct 16, 2011.

  1. D

    Dr.Ven New Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna msichana ambaye nilitokea kumpenda nikiwa kidato cha nne miaka ya nyuma,tukawa wapenzi ila kwa mawasiliano cz mi nilikuwa shule mbali sana na anakosoma yeye.Nilipomaliza kidato cha sita nilikutana naye kimwili kwa mara ya kwanza na alionekana kunipenda kupita kiasi.Kwasasa nipo chuo namaliza mwaka wa mwisho yeye alifeli na kuishia kidato cha nne ila anaonekana kuniganda ili nimuoe wakati sina hata hisia naye tena.Hata akinipigia sitaki kupokea simu yake.
    Wana jf nifanyaje ili tuachane coz nashindwa kumwambia ukweli,nahisi nitamuumiza.
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona unampotezea muda! sema naye, mwambie ukweli japo una uma lakini ni bora ajue mapema ili ajipange kivingine.
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hakufeli ila sema hakufanya vizuri mitihani yake.Then inaonekana wewe ulimpa ma HOPE wakati ule kwamba usingemtupa,ndio maana sasa anakuganda.Ama tuseme labda unamkataa kwa sababu "alifeli" kama unavyodai?Any way mwambie ukweli sasa ili asipoteze muda wake kukufikiria wewe.
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Karibu jukwaani....
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Wehu mwingine hauwezi kugundulika hospitalini! Yaani post ya kwanza ni ngono tuuu, lol!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,243
    Trophy Points: 280
    kila mwanaume anaekuja hapa jf na kulalamika
    kuna mwanamke 'anamsumbua' na yeye hampendi huyo mwanamke

    mimi huwa nawa challenge kitu kimoja tu

    weka namba ya simu ya huyo mdada hapa

    ili vidume vingine vimfuate na kumfanya asikusumbue wewe tena..

    hakuna alieweza.....

    why? sababu most of time wavulana huwa na 'fantasy za kusumbuliwa na wadada'....

    in reality unaweza kukuta its the opposite......

    can you????????
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah! Hadi mood ya kucomment imepotea kabisa!!
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! Rafiki acha ku-bust people's bubble lol! Tuseme hata wakiweka namba hapa cycle si itakua ile ile ya kuchezea dada wa watu ? Waoaji wenyewe wapo hapa kweli ?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    c umwambie?
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    vijana wa siku hizi mmezidi u-handsome. come to think of it,mbona mara chache sana wadada wanalalamika kugandwa? ama sie tuko smart zaidi kwenye kuamua na kusimamia maamuzi yetu?
     
  11. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ulishamalizana nae. Hata kwenye ndoa hivo hivo unamchoka mnaanza kutoelewana. Oa huyo mtoto wasomi wa chuo wana linga sio wa kuoa.
     
  12. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kugandwa ishakua janga la Taifa sasa kaazi
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Dr. Ven waweza ona kama tumekuvamia saana na tatizo lako BUT kwa kweli post ambazo zafanana na zako zimekua ni nyingi na zinachosha... maana zimekua kama mzaha vile... Kama una mwanamke humpendi na wajua kabisa humpendi... Kuwa wazi kuliko kumpotezea mda...

    BTW post ya kwanza inatakiwa walau upige hodi kwanza kua Jukwaa la Utambulisho spesheli kabisa kwa ajili ya wageni... Hata hivo karibu saana.
     
  14. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kaka kuongea ukweli kusumbuliwa raha hahahaha ndo maana watu wanafeli hyo test yako... Mtu anaekusumbua akiacha kukusumbua we ndo unaanza kuwashwa tena!
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Unamaliza chuo kikuu huwezi kufanya maamuzi madogo kiasi hicho poor you!
     
  16. haggai32

    haggai32 Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Umemaliza kila kitu...
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Siku nyingine ukiingia himaya za wa2 unabisha hodi sawa? utakuja firika kwnye himaya z wa2! nyambafu.
     
  18. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh! wanaume mungu awaepushie jehanam tu mana loh! yani mwanzo ulimpenda sasa yy kakuweka moyoni long ivo sasa wamuona amekuganda nyie mwataka wasichana wa aje mana hamueleweki ujue..........ukimpata akitulia na kukupenda unasema kakuganda na ukipata ambaye hakupendi ila ww wampenda unasema kicheche sasa tuwaeleweje ...........ingekua mm huyo dada haki ya nani huniachi yani kukusubiri kote huko kulaleki mungu shahidi nakushusha bushaaaaaaaaaaaaaa kudadadeki walahi vile nyambafuuuuuuuuuuuuu
     
  19. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yawezekana kabisa kumuona mwenzako ni mweu kumbe wee ndo mweu, kwani mtu si anapost kulingana na mahitaji yake au nyie ndo mnalazimisha kupost habari hata ya miezi mitatu nyuma ili muonekane waelevu. yawezekana haupo ktk ulimwengu wa mapenzi so u dont know its real value!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    una akili sana ww cjui kwann hujagombea uraisi loh!
     
Loading...