Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani noti fake kwenye atm zinatoka wapi tena!!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Apr 19, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    jana nimekwenda bank ya nmb-temeke,kwenda kuchukua pesa kwenye atm,nilitoa tsh.laki moja cha ajabu wakati nazihesabu nikagundua kuna sh.elfu thelathini(wekundu 3) ni bandia!nikatoka nikaingia ndani kumuona customer manager,nikamuonyesha hizo fedha,cha ajabu anasema haiwezekani kabisa!eti nimekuja nazo!ikabidi niachane nao,na nilipoulizia wa2 wanasema mbona,kwenye atm za nmb ni ki2 cha kawaida sana,hivyo nachelea kusema kwamba mjiadhari kwani huwezi kukwepa na kurudishiwa haiwezekani,ila mimi kuanzia sasa kama nachukua pesa nyingi nitalazimika kwenda kwa teller,japo huwa hawataki nitapambana,kwani cku unaweza kuta laki 2 zote fake c inakuwa balaa!na huu mchezo watakuwa wanaufanya wale wanaoongeza pesa kwenye hizi atm.na zile hela fake nilimrushia meneja.
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ungewawashia moto mpaka kwa meneja.
    Wangekupa haki yako
    OTIS
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Tanzania shamba la bibi.
     
  4. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180

    Kumbe huu mchezo upo kote kote, niliwahi kutoa fedha CRDB ili nikazitume kwenye a/c ya mtu Barcleys. Sikuwa na noti kubwa mfukoni (kwamba ningeweza dhani nimepata kwingine) so nikaenda ATM ya CRDB nikatoa laki na nusu nikazikunjia mfukoni mie huyooo moja kwa moja bank ya Bacleys, kwa uaminifu wangu kwa ATM (kwa wakati huo) kulinifanya nisizikague zile pesa.

    Nilihamaki fedha zimewekwa kwenye kijimashine cha kuhesabia fedha noti moja ya 10,000/ inakataa kabisaa, tela akaichukua na kuniambia ni feki, sikuamini ila ukweli ndo ulikuwa ndiyo huo.

    Vitambulisho na risiti ya ATM ndivyo viliniokoa siku hiyo.

    Ni tabia mbaya sana na ukiingia ndani wanakataa!!! Ila ipo siku
     
Loading...