Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nna swali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr.kapama, Apr 17, 2012.

  1. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmiliki wa clouds ni ruge mkahaba au joseph kusaga?
    Na kipi ndo cha kwanza kati ya primetime promotion na clouds?
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    google utaona acha uvivu wa kutafuta mambo kwa mtandao
    Entrepreneurs Day 2010 - Sky is the Limit
    watanzania kweli wavivu wa kusoma. kitu kama hiki wala usingepost
    nami nimekupa link sijakuwekea maandishi ili ufunge hapo usome
     
Loading...