Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nitakuwa sipatikani kama umeme wa ccm na serikali yake ila kama kuna mlungula nitakuwa mwingi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mosachaoghoko, Jul 25, 2011.

  1. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya kuwa umeme wa ccm unasumbua wananchi wanaotumia huduma hii sasa hata mie kuna haja ya kuwa na mgomo usiokuwa na kikomo hadi hii serikali ya kifisadi....................................magamba
     
Loading...