Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nitafutieni wateja hizi ko****

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Uncle Rukus, Mar 7, 2011.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijui hii tabia nilitoa wapi,
    kwa kila mdada ambaye nikuwa napata fursa ya kujirusha naye ikuwa nilazima nimuombe aniachie kitu ambacho kitani kumbusha kuhusu yeye, moja wapo ya vitu hivyo ni kumpiga picha naked or kuniachia kofuli, na nashukuru baadhi wali kubali picha na wengi ndio waliniachia kofuli.

    Sasa nimekamatwa na mdada huyo ambaye mwezi ujao ndio tunafunga ndoa, sasa nikifikiria zile kofuli za hao wadada niliowai kushare nao faragha na shindwa kuelewa nizipeleke wapi maana ni nyingi kwa kweli, nafikiria kufungua gulio la kuziuza ila naogopa, kama kuna wadada wajf mtapenda kununua karibuni sana.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    usihangaike kaka yangu.Huyo dada hatashangaa kukukuta nazo manake na yeye anafanana na wewe.

    Mungu hukupa wakufanana naye, mwizi hupewa mwenza mwizi,fisadi,kwa hiyo kama mnafanana ya nini kuhofia
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Uncle Rukus anaziita tong, tong hizo!
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    acha dharau kwa wanawake Mganyizi,

    unajuaje kama hizo ziko salama kwa matumizi ya binadamu especially fungus free?
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    baada ya kusasambua wanatembea uchi? we noma zipo ngap! zinafika mia nane (800)?
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Yaani wewe dah ngoja niache maana nisijenikakukosea adabu maana wewe ni sh.............. yangu.

    Ila acha dharau mkubwa dah
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    mi ameniuzi.....sijui ametuonaje.........
     
  8. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakushauri uzivae mwenyewe maana zitakufaa sana na umbo lako la kwenye avatar. Au gawia ndugu zako wa kike
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ama kweli akutukanae hakuchagulii tusi!!!!!!

    yaani ww utuuzie sisi makufuli ya hao hawara zako!! kawauzie sis*** zako!!
     
  10. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mshikaji umewaona kina dada wa JF wamechoka mpaka kofuli wanashindwa kununua?

    Bora uwarudishie wenyewe tu . Na wasiwasi sijui kama ulikumbuka kuziwekea label.
     
  11. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    TZJAMANI, mweleze mwanaume mwenzio, tena inaelekea ni kicheche sana!! hata huyo binti uliyempata kala hasara.
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kua mkubwa wewe hizi sio thread za kutuletea hapa,au unafkiri ukubwa ni kuota ndevu za shaba?
     
  13. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jamani mbona mimi wanikatisha tamaa.....!
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    You deserve this
    The Following User Says Thank You to tzjamani For This Useful Post:

    Dena Amsi (Today) ​
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    :A S 13:Natamani ningekua anaweza kukutukana!!!!Ondoa dharau zako hapa.....au kama unaona ni za maana sana mpe huyo mpenzi wako wa sasa hivi kama zawadi!!!
     
  16. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante DA,

    Kuna watu asubuhi sijui wanaamkaje? post zingine zinaudhi.

    The Following User Says Thank You to Dena Amsi For This Useful Post:

    tzjamani (Today) ​
     
  17. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Choma moto...au mpe zawadi mkeo mtarajiwa..
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Yaani unaweza ukaharibu kabisa Bluu Monday yako. Pole
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We kaka, umeona alichokwambia Martina eeh!!
    Haya, tunajua sana kusema lakini hatutaki tu kwa sababu tunajiheshimu, tengenezea mto uwe unaziwekea kichwa chako!!!
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,541
    Likes Received: 9,346
    Trophy Points: 280
    zipige picha uziweke jukwaa la wakubwa< tuwaombe mods waanzishe mnada on line!
     
Loading...