Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nisaidieni..

Discussion in 'JF Doctor' started by Pretty R., Apr 14, 2012.

  1. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi mtoto kutokujua kusoma mpaka anarudishwa darasa zaidi ya mara nne, tatizo ni nini? Ni mental retardation? Msaada wenu madoctor wa jf.
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Inawezekana n MR lakini wakati mwingine inategemea na mwl anayemfundisha hasa akikaa na normal pupil, huyu unatakiwa kumpeleka shule special school. Lakini kabla ya kumpeleka huko mpeleke kwa psychiatric Dr utasaidiwa cha kufanya. Kama upo Dar nenda Muhimbili wapo wa kutosha
     
  3. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ana learning disability na walimu hawajui wafanye nini. Ni vizuri afanyiwe uchunguzi...
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kuna kitu kingine kiutaalamu kinaitwa dyslexia.ni learning difficult.jaribu ku google upate information
     
  5. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    mdogo wangu alifika STD 3 hajuwi kabisa kusoma, mama alimkazania kumfundisha mwenyewe, kila akitoka shule, Huwezi amini ndugu yangu, STD 7 alikua wa kwanza, kaenda o'lvl akapata Dvn. one, tunawait matokeo ya A'lvl alikua PCB, mkazanie mwenyewe walimu wengine hakuna kitu..
     
  6. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Bila kumuangalia mtoto mwenyewe huwezi kujua ni nini.
    Inawezekana ikawa ni learning disability, Inaweza ikawa lack of concentration, Inawezekana ikawa kosa la mwalimu. Inawezekana ikawa ni muoga anaogopa kuuliza na pia sababu ya kurudishwa mara nyingi ame-loose confidence na kuanza kuamini maneno ya watu kwamba yeye ni mjinga.

    Kuwa nae karibu na ufahamu shida ni nini ili uweze kurekebisha pia fuatilia interests zake ni nini, na kama anakuwa bored kujifunza jaribu kumuonyesha how learning can be fun, pia muamishe shule sababu kurudia mara nyingi shule moja inaweza kupeleka yeye kuloose confidence, kuchukia shule na kuacha kujitahidi.., mpeleke hata shule za nje na mpe ma-tuition kuliko kumrudisha madarasa.
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Nimejifunza mengi kwa hili.
     
  8. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    @ sun wu..mawazo yako hapa ni zaid ya pevu
     
  9. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asanteni sn wana jamii wenzangu nitajitahidi kufuata ushauri wenu. Thanx indeed.
     
Loading...