Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani, nisaidieni!!!!!!!.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TA MSHAIJA, Mar 29, 2012.

  1. T

    TA MSHAIJA Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sengerema sekondari ijoke kwa sasa?.Please nisaidie.
     
  2. M

    Mc Chijui Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ijoke..!?? Ndio maana yake nini?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kama ni shule ya sekondari basi itakua na majengo ya madarasa,itakua na walimu pamoja na wanafunzi pia lazima watakua wamepanda miti kwa ajili ya kivuli.
     
  4. T

    TA MSHAIJA Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I want know the current status.
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    JF ni zaidi ya social network..wasameheni bure hawa watoto, reasoning capacity yao ni ndogo.
     
  6. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    iko poa,inapatikana mkoani mwanza wilaya ya sengerema,ni shule kubwa sana,facilities za kutosha,kapige kitab dogo utatoka kwa juhud zako,coz unafaham advance ni msuli tembo
     
Loading...