Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nisaidieni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hayati, Jul 2, 2011.

  1. H

    Hayati Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu nilipozaliwa na kupata fahamu zangu ninasikia wakubwa na wadogo wanalitamka na kulitumia neno MAPENZI.Naomba wn jf mnisaidie maana halisi kwa sababu linapolituka kwa kijana mfano ukimwambia MPENZI WANGU HUJAMBO. Na kijana wa kiume mwenzake watagombana hivi kumwita mtu mpenzi wangu inamanisha unamtamani?au mvulana kumsalima msichana MPENZI WANGU HUJAMBO unamtaka.please nisaidieni
     
Loading...